PFL - Ẩn số cần theo dõi

á á cay quá, đặt 12.8 mà vèo cái đã lên 13.4, lái không cho ăn hàng giá rẻ rồi :))

1 Likes

Em đu từ sáng 13.8 :frowning:

2 Likes

tầm nhìn dài hạn thôi, oánh dài hạn con này thôi bác ạ, chắc sang tuần bác xanh thôi :))

2 Likes

Vào giá đỏ đi các bác. Tin tốt sắp ra rồi. Đừng có làm ngược bài học nhé.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

203 Likes

HN em vào thêm sớm quá chị Gấu xinh ah

1 Likes

Rất là thức thời luôn ạ :100: Cơ mà hôm qua ỚI thử thôi mà sáng nay nó giảm thật :rofl: bao nhiêu bác rời tàu giá dưới 13 cho tôi xin cánh tay nào. Nói hoài mà vẫn cứ “đè” giá đỏ ra bán, chán ghê :sneezing_face: :slightly_smiling_face:

202 Likes

tin gì đấy bác ơi, nay em vớt không được 12.8 đành vào tạm 13.3-13.4, lái không cho ăn rẻ hơn, rầu quá :frowning:

2 Likes

Hihi, có chị động viên em yên tâm cầm nắm rồi :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Lái cũng sắp hết kiên nhẫn rồi. Đây là cơ hội tốt để anh em cơ cấu danh mục từ mã khác vào PFL. Còn ở vùng giá này thì nên gia tăng.

204 Likes

Các bác sáng nay lên tàu Thêm chưa ạ?

1 Likes

loanh quanh 13 có lên tàu được ko bác ơi?

1 Likes

sáng em vớt thêm được 12.7, đặt thêm 12.5 mà lại bị kéo lên =.=’

1 Likes

không biết bao giờ chạy luôn, mong sang tuần ạ các bác ạ :v

1 Likes

Được ạ :wink:

201 Likes

Em thì đu 13-1 13.2 tb giá mãi giờ còn 13.4

1 Likes

sáng sớm đã kịp múc 1 mớ 12.7 rồi bác . nó hồi lên 13. định vào mạnh mà vẫn hơi phân vân. Được lời của bác Gấu mai lại phi thân vào vậy ^^. Lại được lên tàu cùng bác :smiley:

2 Likes

Kiên nhẫn :slightly_smiling_face: :four_leaf_clover:

203 Likes

e đã có 1 ít từ giá 10. PFL còn khả năng lên được bao nhiêu nữa ạ ? e tính trung bình giá lên có được k bác?

1 Likes

Được ạ. Gia tăng được giá dưới 13 thì tốt hơn nha :hugs: :four_leaf_clover:

202 Likes

Nay e tính mua thêm mà ngập ngừng, để dành t2 vào đủ tiền. Mong là sẽ có mức giá tốt hơn

1 Likes