PFL - Ẩn số cần theo dõi

tìm chỉ báo WINTERBEAR_XINHDEP từ tcbs, fireant, tradingview đều không có bác ơi, mấy nữa em vào bác cầm tay chỉ cách tìm hộ em với nhé :laughing:

Tìm ở mấy trang đó không có đâu nha :slightly_smiling_face: :sneezing_face: mình gửi cho em dê đen và dê vàng lúc sáng rồi, bác hỏi lại 2 “ẻm” nha :rofl:

203 Likes

hỏi 2 em có bảo beeeeee, beeeeee,… Nghĩa là chờ bác Gấu ra rồi rõ :sweat_smile:

1 Likes

Báo cáo đ/c Gấu, tôi đã lên tàu. Chắc tại hâm mộ bác quá

1 Likes

Bác Gấu dậy đi, đánh răng rửa mặt rồi tranh thủ ăn sáng. Sáng nay bác có lịch quan trọng với lái PFL đấy! :frowning:

3 Likes

Xông lên ae ơi

2 tuần nay ngày nào cũng ngồi ngay ngắn, đỏ nhặt ít, xanh thì thôi :))

2 Likes

Dễ thương quá @Anhtriple :smiling_face_with_three_hearts: Kiên nhẫn nha.

203 Likes

PFL và OCH nay đều có giá đỏ, có lên thuyền được không bác Gấu ơi

1 Likes

Chưa nha @lhv. Theo dõi thêm :smiling_face_with_three_hearts:

203 Likes

Cảm ơn bạn, đọc các pic của bạn xong giờ mỗi lần “nhảy hố vôi” mình cũng từ từ hơn rất nhiều rồi :smiley:

1 Likes

Phiên hôm nay nhiều “sắc tím” nên là Ngày Đẹp cho bên Bán. Về chiều Mua thì cần trì hoãn, “chậm lại một chút” để có cái nhìn đầy đủ hơn ở các phiên sau. Kiểm soát cảm xúc nha @lhv :four_leaf_clover:

206 Likes

Cảm ơn bác, à hôm trước có hỏi bác về LDG, nay đã phá cản 22,5 nhưng vol vẫn hơi to tẹo, có lẽ cần chờ thêm để xác nhận xu hướng như bác nói

1 Likes

Haizzz. Bác để lái đợi mãi, lái giận rồi :frowning: :roll_eyes:

1 Likes

Làm thế nào để kiểm soát cảm xúc hơn vậy chị gấu. Có bí quyết nào không nek chia sẻ thêm cho cả nhà mình đi chị

1 Likes

có bác nào nản PFL chưa :slight_smile:

1 Likes

Khi nào tất cả cùng nản thì lúc đó lái vào việc.

2 Likes

Em không dám trả lời

1 Likes

Đúng rồi đó bác, em thấy trên FireAnt cũng kha khá người nản rồi, cả nhà cũng biết làm gì rồi nhé :laughing:

2 Likes

Theo bác Gấu vùng mua OCH là bn và nên nắm giữ OCH trong bao lâu. E mới tham gia nên có thể bác nói về vấn đề này r nhưng e chưa đọc đc, mong bác thông cảm. cám ơn bác

1 Likes