PFL - Ẩn số cần theo dõi

chán lắm rồi ấy bác Gấu ạ, may mà bác Gấu xinh nên mới ở lại để ngắm bác đấy :))

1 Likes

Đây là BĐS bác ạ :slightly_smiling_face:

206 Likes

Vào bơm oxi cho ae tí mà bơm nhầm r :)). Sr ae nhé

3 Likes

Thích @Biet.du.la.vui rồi nha nha
:rofl: :kissing_heart: :kissing_heart:

202 Likes

Nhiều lúc mù quáng thế đấy, cứ thấy ava xinh là vào ủng hộ, còn chẳng cần biết cty đấy kinh doanh ngành nghề gì :slight_smile:

3 Likes

Đàn ông con trai 12 bến nước khổ thế đấy bác ạ :))

3 Likes

Ổn nha :smiling_face_with_three_hearts: Nhiều bác cũng nhầm là dầu mà. Nhưng mà, mình đang trên tàu PFL nên không phải lo bơm oxy đâu nha. Lửa cũng sắp nổi rồi :fire: :fire: :fire:

205 Likes

Chưa chán Gấu ạ, vẫn miệt mài nhặt😁

1 Likes

Bác Gấu vừa xinh vừa giỏi nói gì em cũng tin <3 <3 <3

1 Likes

Sao lại 12 bến nước thế @Quang_Tu_Luu :slightly_smiling_face:

:crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

204 Likes

mỗi ngày nhặt tí mà cũng kha khá hàng rồi. bác Gấu cứ đẩy nhẹ nhẹ thôi không say sóng lắm :smiley:

1 Likes

Kiki, em cũng chán chán rồi chị Gấu ah là vì chị Gấu vừa xinh vừa duyên nên em quyết tâm ở lại tàu cùng chị :relaxed:

1 Likes

12 là một, hai bến nước ấy ạ. Con trai được ví như chiếc thuyền. Hên thì thuyền được bến trong xui thì vào bến đục ấy bác Gấu. Lên cũng bác Gấu thì chắc hên thôi chứ không xui đâu :))

1 Likes

Thuyền này chỉ bán vé cho nữ nha :slightly_smiling_face: mời bác xuống thuyền :rofl: :kissing_heart: :kissing_heart:

204 Likes

Chị Gấu mạnh mẽ ghê ha! :star_struck::star_struck::star_struck: ( may quá em là nữ :stuck_out_tongue_closed_eyes:)

1 Likes

Thôi xong, quậy quá bị đuổi thẳng thừng rồi. Mà chưa đến bến lại không biết bơi bác Gấu ơ :))

1 Likes

bác Gấu khai thông cho em chút sao P/E của PFL cao vậy 128. Em nghe nói P/E là chỉ số dự kiến thời gian hoàn vốn à bác? Thực sự chưa hiểu lắm

1 Likes

Về cơ bản, P/E quá cao là không tốt. Khái niệm về P/E thì mình không nhắc lại. Theo phân loại của mình thì đây là chỉ số của quá khứ nên phải kèm theo một số đánh giá “ngoài lề” thì mới có ý nghĩa nha. Nói chung, không nên dựa vào P/E để đánh giá sự tăng giảm giá cp trong ngắn hạn. Chỉ số P/E dùng để tham khảo thì ổn hơn.

@ToilaGaF0

202 Likes

Bác Gấu vừa đuổi em thì PFL lên :))

1 Likes

:star_struck: :star_struck: :star_struck:

203 Likes