Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Thôi hẹn các bác năm sau em trở lại. Giờ em xoá app mất huhuhu

2 Likes

Nói mãi cũng ngại, thôi chiều bác Biển gửi chị em tấm hình e mới dự đám cưới thằng con đầu nhe…

16 Likes

Haha, e còn đang định sang xin oxy của bác đây ạ, chiều nay ko hồi là cũng hơi khó thở rồi bác Ocean ạ

3 Likes
  1. Phân công nhiệm vụ cho Đại úy @justintee hô hấp nhân tạo cho các bạn nữ @ThaoNguyen1989 , @Foxx , @Thanh_Mai1 , @Dieukhanh3010
  2. Phân công Đại úy @Daucove709 hô hấp nhân tạo cho các bạn nữ @Salander , @December , @gamethoima , @ANI
  3. Phân công Đại Úy @Spiritvn hô hấp nhân tạo cho @VITUT , @Vi_Vi , @Applegriin, @Lady , @hoalan
  4. Phân công đại úy @Biet.du.la.vui , đại úy @giangdepzai , @Ngocbinh…hô hấp nhân tạo cho các bạn nữ @NguyenNguyet , @NguyenSuSan , @kimbio89 , @Ltl , @Saunho , @Binminwin12 , @Kitty, @Havy , @hanhha,@thanh11

Haha, sau khi cứu các bạn nữ này thành công thì… được phong vượt 2 cấp lên trung tá hết…haha…
44 Likes

Em cầm PFL 12.x và đã trơ với thị trường. 2 tháng nữa mở ra hi vọng là có quà :sweat_smile:

3 Likes

Bác ơi, em có chim :sunglasses::sunglasses::sunglasses:

10 Likes

ôi trời ơi! haha nhờ bác mà e mới nhận ra pic nhiều bác nữ đến vậy luôn á … cho e hỏi chứ các đại úy thiếu Oxy thì nhờ bác tiếp Oxy đúng ko ạ :joy: :joy: :joy:

9 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Sáng vào xem có cổ nào huề hoặc lời chut đỉnh thì bán cho rồi. Nhưng hỡi ơi sự thật phủ phàng, k có cổ nào bán dc cả ha ha ha.

3 Likes

Nay bác Ocean phá lệ cho toàn các em xinh tươi lên hình, chiều nay xanh tím hết nhá :grinning_face_with_smiling_eyes::blush:

3 Likes

image
image

1. Vùng hỗ trợ cứng VSC 2022 là 30.x-32.x
  2. Target ngắn trung dài hạn VSC 2022 là 34.x-36.x, 44.x-48.x và 56.x-60.x
    VSC đang trong nhịp chỉnh từ vùng đỉnh target trung hạn, vùng hỗ trợ VSC nhịp chỉnh này là 38.x-40.x
10 Likes

Giờ chủ yếu vào bảng dt xem nó bị âm tiếp bao nhiêu % thôi, hk thèm xem bảng giá đâu. Đổi style luôn​:rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Các Bác ! Có khi nào ros ngang gia hoac thâp hơn klf k, hiện tai 2 cô nay same same nhau rui

3 Likes

Dấu hiệu là vừa callmargin xong vào gần cuối phiên sáng đó ( trên 80%).

20 Likes

Hy vọng tới thu81 6 này đỡ hén Bác!

3 Likes

Haha, vừa ngó thấy bác @justintee post a bin đẹp trai, oxy loại đặc biệt luôn :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Thôi thua kèo này gầy kèo khác, đi kiếm việc làm thêm để có xiền mua cổ tiếp thôi. Ha ha ha

3 Likes

Vừa tranh thủ vào xem em Quỳnh biết tuốt chém gió bác Biển lại phân công nhiệm vụ khó khăn, trùng hợp ghê cơ :grin::grin::grin:

4 Likes

Thế người già như mình thì seo đây? hức
Mã nào cũng - đến 2 con số (trừ mỗi VPG)

2 Likes

E tình nguyện hô hấp nhân tạo ko công, ko màng danh lợi, hahaa :rofl:

5 Likes