Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

KHP vẫn còn đang form sideway tích lũy. Vượt 18 thành công thì mới vào form sideway up và hồi trở lại.

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy KHP 2022 là 12.x-14.x
  2. Target ngắn trung dài hạn KHP 2022 là 16.x-18.x, 22.x-24.x và 30.x-32.x
7 Likes

Có khi bác kia phong thủy giống tôi.

7 Likes

Đùa chứ tại đã tbg đến tận giờ :))) nên kệ á! Lúc nhích lên vài % lúc lại tụt vài % cứ nhấn nhá hoài :))) đang tính tuần này giảm khối lượng đây :))) :rofl: :rofl:

3 Likes

Đây là các cp còn điểm vào rất tốt và cũng nhiều tích cực khả quan sau dịch cũng như hưởng lợi từ căng thẳng Rus- Ucr:

1. Dầu khí: PSH BSR PVS PVD PXS PVT…
  2. Sắt thép kim loại: NKG HSG TLH POM TNI TTB…
  3. Phân bón: DCM DPM LAS BFC HAI…
  4. Thủy sản- lương thực- thực phẩm: IDI MPC ANV VHC CMX TSC HNG…
  5. Du lịch- dịch vụ du lịch- giải trí: DAH HVN VNG VTG SKG DSN OGC OCH DLG…
33 Likes

Ơ kiểu này anh em đi kiếm sách phong thủy nghiên cứu phát @Biet.du.la.vui

:face_with_monocle:

4 Likes

Theo phong thủy e tổng hợp từ bác Ocean và bác e theo dõi. Thì còn 1 mã trùng nhau theo e khá ngon, nhưng e chưa gom đủ hàng. Tuần này gom đủ xong e công khai nhé, xem sau đấy nó có x2 ko :))

5 Likes

Có thể gợi ý chút k bác. Em vào vui vẻ chút

3 Likes

đã lót dép ôm sẵn hạt dưa hóng ! :see_no_evil:

3 Likes

cảm ơn bác, cho e hỏi thêm dầu khí vẫn vào đc ạ, e thấy mấy room đang hô bán

2 Likes

Đúng là bán, chờ rung lắc 5%-10% mua lại.

4 Likes

Bác ơi bác có thể bật mí bác kia là bác nào không ạ?

2 Likes

Bác ocean oi đàm phán thất bại rồi!
Dòng P em mới đẩy hết hôm thứ 6. Mai có nên mua lại luôn không bác?!

2 Likes

Tin chưa chính xác, các bên về tham vấn trước khi đàm phán lần 2, còn lần 3 nữa. Đừng có vội hóng tin vịt

7 Likes

Sao em đọc tin tức thấy các bên quay về để đàm phán lại phiên thứ 2 mà bác.vậy cuối cùng là thất bại rồi ạ

2 Likes

Thế khi nào đàm phán lần 2,3 vậy?!

2 Likes

Thất bại rồi ukraine làm sao chịu điều khoản. Tổng thống ukraine kí xin gia nhập eu luôn mới ghê

4 Likes

Xem link bác gửi Toàn tiếng nước ngoài e đọc không hiểu được.e vẫn ôm dòng P với Bđs KCN bác ạ.ko rõ nên bán hết hãy hold đợi tin = tiếng việt rồi tính đây nhỉ

3 Likes

Khi nào các bên mở lại thì rõ, mấy ông tham gia lần này chưa phải cấp cao, nhiều nội dung phải về xin ý kiến

6 Likes

U nó xin gia nhập EU mãi ko dc, nay đc bật đèn xanh nên ký vội đơn gia nhập. Vào Eu làm ăn kinh tế, quân sự trung lập như phần lan, thụy điển chả ngon à. Vào Na mới bị bem nát xác

13 Likes

t vào đúng sóng DCM, ăn đc 17% T3. Mới chốt hết sáng nay khi hàng về, đợi chỉnh vào lại. Hy vọng ko bin hớ.

3 Likes