Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Em cảm ơn bác ạ.

3 Likes

Sao bác lại nói thế?

2 Likes

Sao bác lại vào pic người khác nói thế?

2 Likes

Ông này comment kiểu gì đấy? Thế sang hỏi dân tị nạn Ukraine xem sao họ ko cầm súng đi bảo vệ đất nước mà lại đi lánh nạn cùng gia đình?

2 Likes

Chém gió tý thôi bác ơi, thấy bác Ocean nói vừa hay và hài hài tý, nhưng có lẽ lời lẽ tôi viết từ ngữ ko ổn lắm nên ng khác đọc hiểu lầm tôi.

3 Likes

Hihi em nghĩ lại cũng đúng. Nhưng e chỉ lo WW3 ở nước khác chứ ko ở VN nên em k chết đc đâu. Hihi

2 Likes

Vâng e cũng tính như bác đấy. Nên cũng sợ k dám mua thêm nhỡ kẹp T lại ko kịp quăng dép mà chạy!

2 Likes

:rofl: :rofl:
Có gì hót :laughing: :laughing:
Ngày mới vui vẻ không quạu cả nhà ơi! Tình hình căng thẳng chiến tranh vẫn chưa có hướng đi rõ ràng nên khả năng dầu phân xăng vẫn cứ là điểm nhấn :innocent:

11 Likes

Bác ơi nhờ bác phân tích CP họ APEC (APS, API, IDJ) cho năm 2022 ạ, APS e thấy PE thấp nhất dòng chứng, API sắp chia 120%, IDJ e thấy hồi tốt

3 Likes

image

Tang bac Ocean nhe

7 Likes

Bung nóc hết rồi, giá dầu, kim loại và lương thực tiếp tục tăng

2 Likes

Chúc cả nhà tháng mới bình an, hạnh phúc. Chúc ace chứng sĩ mua mã nào là tăng triền miên mã đó

9 Likes

image
PNJ đang có dấu hiệu điều chỉnh.

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy PNJ 2022 là 70-75
  2. Target ngắn trung dài hạn PNJ 2022 là 80-85, 100-110 và 125-135
9 Likes

Không có vấn đề gì cả, mỗi người mỗi quan điểm mà. Lời lẽ bác viết không có vấn đề gì cả, tôi hiểu ý bác mà. Ngày xưa chiến tranh vũ khí còn chưa tiên tiến và hủy diệt như bây giờ…nhưng war 3 là nuclear war thì không có súng đạn nào chống chội nổi…vì thế điều chúng ta cầu nguyện lúc bây giờ là mong đừng bao giờ có war 3 xảy ra.

Có 1 ông giáo sư bên Tây ổng bảo: war 3 là nuclear war, còn war 4 trở về à dùng đá và gậy gộc dao búa đánh nhau chém nhau ( ý nói, sau war 3 là loài người trở lại thời kỳ đồ đá).

24 Likes

Kể ra thì sau nuclear war thì tạch chắc! Muốn hồi phục lại sự sống cũng là cả vấn đề! Có khi những khu lánh nạn dưới đất lại thịnh! Chứ mặt đất sau war toàn phóng xạ hạt nhân thì rồi cũng ngủm cả! Nên em cũng mong đừng bao giờ Nato EU Mỹ hay bất cứ ai ép ông Nga ổng á xài Bom…Đứt gánh cả làng hết :slightly_smiling_face:

8 Likes

Bác ocean xem giúp e con PXL với tks bác

2 Likes

Bác Oceanfutureman! Cổ OGC có gì đặc biệt k mà hổm rày trần liên tục vậy. Thank!

5 Likes

BCG vs GEX có sideway không các bác

2 Likes

image

APS đang form hồi và up trở lại.

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy APS 2022 là 20.x-22.x
  2. Target ngắn trung dài hạn APS 2022 là 24.x-26.x, 32.x-34.x và 42.x-46.x

image
Tin pht 46 triệu cp thưởng hay trả cổ tức 120% là 1 tin tốt cho API.
API đang form hồi và up trở lại.

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy API 2022 là 50.x-54.x
  2. Target ngắn trung dài hạn API 2022 là 56.x-60.x, 70.x-74.x và 85.x-90.x

image

IDJ cũng đang form hồi và up trở lại.

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy IDJ 2022 là 20.x-22.x
  2. Target ngắn trung dài hạn IDJ 2022 là 24.x-26.x, 32.x-34.x và 42.x-46.x
10 Likes

Số này giải nghĩa theo phong thủy là sao bác???

5 Likes