Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Tôi thì chỉ mong hai bên đàm phán thành công rồi hòa bình trở lại. Ucr không gia nhập Nato, Nga bị trừng phạt ít…để cho hòa bình trở lại và không còn chiến sự chết chốc lầm than. Sau dịch đã khổ rồi, giờ thêm war nữa thì điêu tàn đổ nát rồi dẫn đến khủng hoảng sụp đổ. Nếu giá dầu giá nguyên vật liệu, lương thực…tăng cao thì sẽ dẫn đến siêu lạm phát…rồi khủng hoảng kinh tế…là đi tong hết ttck chứ không phải chuyện đùa đâu.

28 Likes

Em HHS tíc lũy quanh 11 lâu quá bác nhỉ, mãi chưa vượt đc cản 11.4. Mong rằng tích lũy lâu v đến lúc bật là bật một mạch dài luôn. Bác thấy hhs ổn ko bác ocean?

3 Likes

Thank!

3 Likes

Chúc mừng!

3 Likes

Thanks bác! :innocent:

2 Likes

chúc mừng bác

3 Likes

Em cũng mong vậy. Hy vọng anh Tổng nhà U khéo léo thu xếp.

4 Likes

chúc mừng bác, em thì đu đỉnh HQC 9.x mà lười không tbg, vẫn để nguyên chắc tới hết năm quá ạ :sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes

Sau khi Nga sáp nhập UCR thành công, thì có khi TQ rục rịch đánh ĐL cũng nên, thế sự ngẫm cũng bạc đầu bác ạ ^^

4 Likes

Tks bác :innocent:

trong tháng 3 này có khi có sóng hồi nhé ^^

4 Likes

Dạ , em cảm ơn Bác . Mấy mã BÁc kể e nắm gần hết trù mỗi FTM :fearful: mong sao hồi sớm để e bán bớt khổ. Huhu :pensive:

5 Likes

image
SGT đang form sideway up và hồi trở lại. Chắc tin PHT tăng vốn gấp đôi sẽ giúp đẩy giá cp lên mốc cao hơn, có thể vượt 40 trong thời gian tới.

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy SGT 2022 là 22.x-24.x
  2. Target ngắn trung dài hạn SGT 2022 là 26.x-28.x, 34.x-36.x và 44.x-48.x
10 Likes

ĐL không dễ bị nuốt như U đâu bác :sunglasses:

3 Likes

có sóng hồi cùng DLG luôn ko bác? em giữ DLG tương đối nhiều

4 Likes

DLG cũng đang có dấu hiệu tích cực nhé! Có thể sẽ theo các mã của Anh Quýt hồi luôn! Các mã anh Quyết gần đây cũng đang tích lũy sideway up rồi! Mong là gió đảo chiều sớm để bà con vào bờ! :innocent:

16 Likes

mới mất xong … :roll_eyes: :roll_eyes: :no_mouth:

:laughing: :laughing: :laughing:

5 Likes

image
Giá dầu khí, giá than… tăng thì lại ảnh hưởng đến ngành điện khí, điện than…
POW đang có dấu hiệu điều chỉnh rung lắc, vùng hỗ trợ nếu xảy ra nhịp chỉnh trong đoạn này là 15.x-16.x

1. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy POW 2022 là 12.x-14.x
  2. Target ngắn trung dài hạn POW 2022 là 14.x-16.x, 20.x-22.x và 28.x-30.x
12 Likes

Chác bác mua của tui đúng không :nerd_face:

4 Likes

Bác Ocean ơi cho em xin pt GVR với ạ, em cảm ơn bác

4 Likes

haha mấy phiên xanh tím e hong có mua bác ơi :joy: :joy: :joy:

4 Likes