Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Có thể là trong một thời gian ngắn nó sẽ bay như diều, nhưng còn phải đợi cách quản trị của người bên Louis, hiện tại HQ đang nợ rất nhiều và nhiều bank đã chạy mặt (nhưng vđề đặt ra là nội bộ ai cũng biết ko hề có khoản nợ cá nhân 1000 tỷ như đã báo cáo) .
Thấy các bác có hứng thú e này nhiều nên sáng e đi hóng đc ít trên Tập Đoàn . Chứ em trước giờ k hứng thú mã này, hì :grin:

10 Likes

Úi , quay đi quay lại ogc ce từ khi nào

4 Likes

E cảm ơn bác. Cơ mà có ai biết sao dạo này diễn đàn hủy tính năng theo đuôi rồi phải ko? Em ko theo đuôi bác Ocean đc nữa là sao nhỉ.

4 Likes

Thía bán 10.30 đi hêhe

4 Likes

giờ e nhặt DAH dần dần được chưa các bác?

3 Likes

Đậu giống tớ. Sáng t cũng phi nốt 10.3. Giữ lại vài trăm cổ giá trần, k khớp thì để coi cung đấu ;))

3 Likes

Thôi thích bán tím vậy đó, ko tím dc tính sau, 0.05 tiếc lắm tiền bia mà :joy:

6 Likes

Hihi! bữa chốt dần cũng hay đặt sớm! Nhưng nhiều lúc đặt sớm cũng có cái hại! :))) Đặt giá hiền quá…mất lại tiếc! :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Khả năng QCG là siêu cổ đấy các bác. HQC vol quá lớn các bác có hàng nắm giữ, còn ko nên fomo

4 Likes

đươc đấy, có kỉ luật giao dịch rõ ràng 10 điểm :innocent:

7 Likes

Nhìn cái báo cáo tài chính bùa là biết bùa dơ rồi , bùa mấy dự án khác riết nó thành thói quen rồi nên giờ muốn báo sao là báo k suy nghĩ

7 Likes

Bác @Ngocbinh có ở SG ko nhỉ! :laughing: :laughing:

3 Likes

Mình ngoài HN bạn nhé hiii

7 Likes

Cảm ơn thông tin đa chiều của bạn :innocent:

4 Likes

:))) Tưởng ở SG lại đông vui! :sweat_smile:

4 Likes

image

Hôm qua có feedback bác nào đó, canh mua lại vùng giá 14.0x-15.5x
Sáng nay, tôi đã lên tàu OCH 20k giá trung bình 15.2 nhá bác.

15 Likes

Team HN cũng đông ko kém SG, hôm nào đẹp trời off buổi bia đi các bác

12 Likes

Cu Đậu đang gom hết ae Sgn để lên kèo nhậu đấy à? Bao h đi nhớ rủ bác Biển trc 1 tuần để bác ý xin vợ quota nhé

4 Likes

Nó vừa thoát không bị kiện vụ nghìn tỉ, tin tức tốt sẽ hỗ trợ QCG.

4 Likes

:rofl: :rofl:
ok bác!

3 Likes