Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

hihi, qua em hỏi bác nay bận chưa kịp gia tăng thêm ogc thì nó tím nên cũng vào ít och, chung thuyền với bác 1 em, hi vọng ăn ké tý lộc của bác

3 Likes

Nhà mình cách chợ ngã 3 bầu tầm 7km nhé! :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

VNI đang giảm điểm, đang test vùng 1490, hiện tại vẫn trên MA5, các bác từ từ giải ngân, suy xét kĩ.

10 Likes

Em nhớ bác Ocean cảnh báo tuần này có 2 phiên rung lắc. Canh mua giá đỏ chứ ạ? Sao mua đuổi bác?

3 Likes

Vâng, cám ơn bác Đậu cove. Mình cũng đang cân nhắc rải lệnh ít.

3 Likes

Dạ vâng, em cám ơn bác, em đang canh nhặt tẹo ít ạ.

3 Likes

ASM khá ngon ấy

4 Likes

Có ai trên tàu HAG với em không ạ? cho xin cánh tay XD

4 Likes

Thế mới gọi là ngu dốt bác :slight_smile: Rung lắc lần này theo e các CP dòng tiền khỏe sẽ ko bị ảnh hưởng (hoặc bật rất nhanh) nên ko quyết đoán thì vẫn lỡ tàu

3 Likes

Vn index hôm qua giảm nhẹ, nay giảm nhẹ như bác ocean nhận định em lại thấy mừng chứ tăng cả tuần em lại thấy lo. Mai cũng mong giảm nhẹ rồi sang tuần bước vào đợt tăng vựt đỉnh.

5 Likes

E trượt OGC rồi, sáng vừa họp vừa hóng nên ko để ý đc :sob:

4 Likes

image
image

DAH canh rung lắc chỉnh nhặt ở vùng hỗ trợ 12.5x-dưới 14.0 cho trung và dài hạn.

1. Vùng hỗ trợ cứng DAH 2022 là 8.x-9.x
  2. Target ngắn trung dài hạn DAH 2022 là 10.x-12.x, 14.x-16.x và 20.x-22.x
11 Likes

Tăng miết lại sợ cuộc chơi sắp kết thúc

4 Likes

BÁc có vào ogc sáng nay k bác , liệu nó có tăng tiếp vòng nữa k bác

5 Likes

bác thật là nhanh ạ, e đang bận chăm 2 nhoc covid, quay vào đã gần ce, sợ luôn ạ

4 Likes

bác hold lên 2x đi

2 Likes

:(( em trượt ogc, och r. Sáng bảo vào mà dính trên máy bay. Giờ mở ra thì xong con ong :frowning:

4 Likes

Công nhận, mấy hôm TT tăng trong nghi ngờ, thành ra em nhảy nhót nhiều quá giờ mất hết hàng ngon :((

4 Likes

em có bỏ qua đoạn nào ko nhỉ, OGC - OCH có vẻ hot nhờ :thinking:

7 Likes

thank thím nhé! Nay tăng đẹp quá. BOT lên 2x này

5 Likes