Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Ngày 14/3 Bộ Tài chính thông báo hình như là chưa đánh thuế nhà đất gì ấy, đây là động lực cho BĐS, BĐS vẫn ngon lành.

5 Likes

T tin cổ đông IJC sắp về bờ hết rồi, đợi lên 34 bán bớt tẹo cũng đc bác. Chứ t cũng sợ lên 35 36 sẽ có lực bán mạnh. E này về 28 là bác mua bình quân dần cũng được rồi. Cổ đông IJC ko biết bao giờ mới đc ăn bằng lần như cổ đông nhà người ta, nhưng cách để gỡ lỗ thì ko khó nha… haha…

4 Likes

IJC thì ở giá này xem như tích sản cũng đc mà. T mê hạ tầng và BĐS BD lắm, mà ko có tiền mua, nên mua IJC cho đỡ thèm đó… haha…

3 Likes

Tôi thấy ở ttckvn này, mỗi lần có boss cty nào bị bắt hay có phốt là cổ phiếu cty đó tăng phi mã

3 Likes

Mấy nay đầu em lú quá:)) loạn mã. Hêhhe. Chúc cả nhà cuối tuần ổn định phong độ. Săn con nào con đấy sale:)
Ảnh chiều qua em chụp thấy nó bình yên nên gửi tặng cả nhà.

14 Likes

Đi chơi đâu thích thế nàng?

2 Likes

Ở đâu đẹp vậy bác? Nhìn bình yên quá :purple_heart:

2 Likes

Bác cho e xin nhận định con pvl với fit ạ.
E cảm ơn bác nhiều

2 Likes

Hi hi, đúng rồi bác. Nhưng em này nặng quá, dù cơ bản tốt nhưng nếu giảm sâu thì ngày về bờ của em lại xa thêm :))

2 Likes

Phú quốc bác ơi:)

3 Likes

Anh ơi giờ vào IDI đã được chưa ạ

3 Likes

theo mình đợi sang tuần xem nó vượt đỉnh như thế nào thì hãy vào. mình đang có sẵn hàng rồi, hôm qua giá đỏ mà còn không dám mua gia tăng, haha

3 Likes

Cảm ơn bạn ạ

2 Likes

Nó vượt đỉnh cũ 26 thì mới có điểm vào, không thì nó sẽ chỉnh về 22 là có điểm vào, giờ đang lưng chừng lắm, cẩn thận vẫn hơn

7 Likes

mới sáng ra đặt mua TSC 16.4, quay qua quay lại lên phát 17x luôn :((

3 Likes

Hnay các bác có định bán HQC k ạ?

4 Likes

Mình cũng mới ở Seashells về, thế mà không biết chúng ta làm cái minioff fan bác Ocean ở Sea :))

3 Likes

E bán rồi bác mà đnag tiếc nữa huhu

3 Likes

chắc em phải đốt vía con POW quá

4 Likes

dự định qua thứ 2 bán 11x bác ơi

3 Likes