Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Miệng khen tay úp ah :slight_smile:

3 Likes

Chốt lời HQC + mượn nợ thẻ tín dụng từ từ trả, mình đi chơi liên tọi à nên xưa giờ ko có tiền để dành, nhờ covid lockdown ko đi đâu dc mới có dư ra ít vào chơi CK đấy.

8 Likes

Giống Cửa Lò quá bác ơi

3 Likes

OGC hồi hộp quá các bác, tím liên tục

3 Likes

bác ở chỗ nào SG ạ??e cũng SG đây, covid phải nghỉ làm trông con…giờ thì con dính covid, đuối …mong ngày đc 1 tháng 2 lần xách balo lên và đi như bác lắm đây :triumph::triumph:

2 Likes

image
image

PVL đang form sideway up và hồi trở lại.

1. Vùng hỗ trợ cứng PVL 2022 là 9.x-10.x
  2. Target ngắn trung dài hạn PVL 2022 là 12.x-14.x, 18.x-20.x và 26.x-28.x

image

image
FIT đang form sideway tích lũy trong vùng target ngắn hạn 2022, vượt 15 thành công mới vào form sideway up trở lại.

1. Vùng hỗ trợ cứng FIT 2022 là 10.x-12.x
  2. Target ngắn trung dài hạn FIT 2022 là 12.x-14.x, 16.x-18.x và 24.x-26.x
14 Likes

Sang tuần POW chạy bác không lo nhé! :relieved:

8 Likes

em tin thầy Đậu

4 Likes

Nghèo như Bác nhiều người ước ao lắm!

3 Likes

Em cũng vừa đi Phú Quốc về hôm qua. Cả một tuần không vào xem bảng điện được. Kịp chốt lời DXG, HQC em chốt non quá tiếc thật. Không biết tuần này bác Ocean có giải ngân thêm mã mới nào không ạ? ;))

z3288497618757_bc75d9477ca56381b206edb207aa4f77

9 Likes

Bác Ocean ơi sang tuần hình như vẫn còn 1 phiên rung nữa ạ? e thấy cứ lình xình ở ngưỡng 1500 mãi ko lên được

2 Likes

image
image

IDI có thể vào trong 2 trường hợp sau:

1. Vượt đỉnh 25 thành công ( phải vượt thành công nhá, vượt lấp lửng là dễ quay đầu lắm)
  2. Chờ chỉnh về 20.x-22.x hãy mua vào.

Nhưng quan sát thấy IDI lấp ló bóng dáng siêu cp thủy sản còn sót lại sau VHC, ANV đấy. Dự đoán IDI sẽ có giá 4x.x trong năm 2022 này.

27 Likes

em đi công tác Nghệ An, tranh thủ ra Cửa Lò làm tí hải sản hít gió biển bác ạ

4 Likes

Em vẫn đanhs liều và đang ôm HQC. Khi nào bác xuống tầu. Bác hú em với nhé. Cảm ơn bác nhiều ạ

5 Likes

“Anh Tôi - mắt anh sáng, dáng anh hiền” hôm nay cũng dữ quá các bác

3 Likes

Nhờ bác @Oceanfutureman nhận định giúp DDV và DL1 ạ, cảm ơn và chúc bác sức khỏe.

2 Likes

Một số mã đang tích lũy, có dấu hiệu tạo đáy- cho những ai thích giao dịch bắt đáy, mua nền: PXI, KVC, KHB (vừa tạo nền bứt lên), CDO, FIT, TSC, TIS, SBS, HSL, SD2…

Độ tin cậy: trung bình.

15 Likes

image
image

OCH đang form sideway uptrend.
Có thể vào OCH giá dưới 16.0 đầu tư trung và dài hạn.
Target ngắn trung dài hạn OCH 2022 là 12.x-14.x, 18.x-20.x và 26.x-28.x ( đó là phân tích theo chỉ số cơ bản thông thường TA, FA, lượng tử số…chưa tính game PHT, game đổi chủ, Game thoái vốn bán vốn…).

10 Likes

Bác Biển ơi, nay TIG lên thế nhỉ, cho em xin ít nhận định với a

2 Likes

bác Đậu hôm qua khớp QBS nay cũng có tý quà thích nhờ

4 Likes