Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Khéo giả danh đệ A7, vì tớ biết đội đó chỉ chơi cổ đất. Ít người đánh hàng khác

4 Likes

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy JVC nhịp giảm này là 9.2x-10.0x
Nếu cutloss thì cutloss 1-2 phiên đầu tiên của nhịp giảm, còn JVC về tới vùng giá 9.x-10.x này thì cutloss coi chừng cắt ngay đáy của nhịp giảm này.

21 Likes

cảm ơn bác <3

1 Likes

cái anh mà t theo thì ngồi HĐQT L14 đấy, nên t mới theo :sob:

1 Likes

Sữa mua MCM được không bác Ocean?

1 Likes

Bác cho em xin mức target của VNM được không ạ? Em cám ơn Bác nhiều ạ

2 Likes

đúng như nhậnđịnh bác là chiều nay kéo

2 Likes

image

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy IDC trong nhịp chỉnh này là 56.x-60.x
Nếu cutloss thì cut mấy hôm nay trên 65.x trở lên chứ cut lúc 56.x-60.x là coi chừng cut ngay đáy nhịp chỉnh này.

6 Likes

Cám ơn bác. E đôi chiếu với ds các ngành ưu tiên của bác và quyết định vào noxh giá 8.08

1 Likes

Nhờ anh Oceon nhận định giúp em con S99 với ạ. nó đã phát tính hiệu tốt chưa ạ. em cám ơn anh nhé

1 Likes

Nay em thấy DLG, HQC đã hết sàn rùi, gom dần được chưa bác

2 Likes

Cả 3 cp ROS HAR và JVC đều giữ trung dài hạn ok bác. JVC thì hôm nay là đáy vùng 9.2x-10.0x rồi. Còn HAR và ROS thì sớm nhất đầu tuần sau.

19 Likes

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy DLG nhịp chỉnh này là 7.5x-8.2x nên hôm nay nhắt giá sàn tới dưới 8.3 xem như là giá đáy đợt giảm này rồi.

9 Likes

Hiện tại nếu mua DLG và HNG liệu taget trung hạn có ổn không bác, DLG 8X còn HNG hiện tại là 11X
Mong bác phân tích
Cảm ơn bác nhiều

1 Likes

Cắt DLG JVC KHP là cắt 1-2 phiên đầu tiên giảm sàn, chứ cắt giá sàn hoặc gần sàn hôm nay là cắt ngay đáy của nhịp giảm này rồi.

20 Likes

Em cảm ơn bác ạ

1 Likes

HID không liên quan gì đến cp họ FLC hay vụ THM, nên nếu HID giảm về vùng hỗ trợ cứng tích lũy 10.0x-11.5x thì tạo đáy và hồi trở lại trong vài phiên tới thôi bác.

6 Likes

Bác Ocean có thể xem giúp em mã KHG và MHC dc ko ạ? Em cám ơn.

1 Likes

Mua HAG giá trần hôm nay đầu tư cho trung dài hạn thì được bác.

5 Likes

**Hiện tại nếu mua DLG và HNG liệu taget trung hạn có ổn không bác, DLG 8X còn HNG hiện tại là 11X
Mong bác phân tích
Cảm ơn bác nhiều

1 Likes