Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Ôi em cảm ơn bác, em đã đọc hàng trăm comment mà vẫn chưa tìm ra cái ni. Cảm ơn bác nhiều nhé

3 Likes

Ni mô tê răng rứa…miền trung chi! :))) :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

7 Likes

đồng hương nữa hẻ :joy:

3 Likes

Khúc ruột miền trung! :)))

6 Likes

och ko biết hn lái cho chạy chưa :slight_smile:

2 Likes

nay e định vào thêm OCH giá 15 mà mãi nó không xuống :))

3 Likes

ý kiến cá nhân, e thấy lái neo giá 15.1 mãi. gần cuối phiên nhảy ntn dễ chiều e có tí mồi uống bia r :slight_smile:

3 Likes

em vào giá 15.9 nên giờ ngóng chạy lắm bác, nay có tý vốn thêm định vào 15 mà không xuống được.

2 Likes

Theo bác Ocean nhận định, con này vẫn đang trong quá trình lái gom hàng nên bác cũng ko cần vội đâu. có khi lúc nãy lái đi ăn trưa sớm thôi :slight_smile: phiên chiều có khi lại kéo về 15 để tiếp tục gom

4 Likes

em đặt lệnh 15 để đấy thôi chứ không đua vì lỡ nằm giá cao hơn rồi.

3 Likes

Hôm nay lên lại ASM, CMX đúng như kỳ vòng…
ASM: 23.5
CMX: 22.8

Chiều nay mà kéo tím thì lồi mồm nhỉ… có bác nào cùng thuyền ko?

7 Likes

Thank! Thấy nó lượn như tàu lượn, hồi đỏ xanh tím đỏ… bó tay luôn

3 Likes

Cảm ơn anh Biển ạ :purple_heart:

3 Likes

Thím còn giữ à ?

2 Likes

Đúng rồi bác, mục đích ban đầu của em là đầu tư ko phải đầu cơ hay cờ bạc gì . Vì là người mới nên cũng cần học hỏi các bác nhiều lắm nên ít ra hst nhà QC cũng cho em nhiều bài học để đúc kết thêm kinh nghiệm, định bỏ tiền vào ck kiếm lãi cao hơn bank tí mà do vào ra lệnh chưa mượt lắm nên hay bị âm hoài . 🥹

5 Likes

Hi hi, còn bạn, mua luc 16, nên giờ để vậy xem chơi, k bán do lỗ hơi nhiều. Kiểu này để dành làm của cho con wa! Chỉ mong nó k bị hủy niêm yêt là ok. Ha ha ha

4 Likes

image
image

C32 đang form sideway up.

1. Vùng hỗ trợ cứng C32 2022 là 24.x-26.x
  2. Target ngắn trung dài hạn C32 2022 là 28.x-30.x, 38.x-40.x và 50.x-54.x
10 Likes

Nếu game FLC có thật thì chắc sớm về bờ nhanh thôi thím, nếu game rõ ràng có thể cân nhắc tbg để rút ngắn thêm thời gian ạ

6 Likes

Sáng nay mấy phần mềm tôi có tk ở các cty ck đều bị trục trặc…làm mất 1 số cơ hội mua cp khi giảm về vùng giá hấp dẫn.

13 Likes

hôm nay pm ddieuf bị lỗi hết anh. chán thiết. anh Ocean Nhận định KHG máy phiên hôm nay sao ạ. em vào là cứ cấm đầu xuống hok ạ. thank anh nhé

2 Likes