Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Chi tiết kịch bản 1 và kịch bản 2 cp hst FLC thì bác search lại hoặc hỏi bác @Daucove709 hay các bác @Spiritvn , bác @Salander , bác @justintee , bác @Biet.du.la.vui …nhé.

Còn ngắn gọn là:

1. Kịch bản 1: Lãnh đạo + lái cp hst FLC đang kéo xả hàng thoát hàng…tiêu cực ngắn trung dài hạn.
  2. Kịch bản 2: Lãnh đạo+ lái hst FLC hay nhà đầu tư lớn khác, hay lái lớn khác…đang gom cp hst FLC ( thâu tóm…)…tích cực ngắn trung dài hạn.
19 Likes

Tương lai có dịch vụ copy trade, bác Ocean đăng kí 1 suất pro để bọn e theo đuôi :slight_smile:

6 Likes

Ý…, bác Vegeta ah, bác còn nắm amd vs em ko ạ?

2 Likes

e tbg xong bán 100% amd và ros r

7 Likes

Hí hí nếu đúng năm trên nick thì mình nhiều hơn cả chục tuổi :slight_smile:

3 Likes

Chờ mãi ko thấy bắt ông Tuấn (HQC) cho ae nhờ nhỉ? :partying_face:

6 Likes

Đang đặt giá mua thấp các mã ASM IDI CMX OGC HQC JVC VNM LPB HNG VIC DXG OCH ACL VPH QBS…mà mới khớp 1 ít OGC HQC JVC VNM…

23 Likes

Bác chủ xem dùm em con TTF còn ổn không ạ?

3 Likes

OGC ai chưa có hàng tranh thủ giá đỏ hnay khá đẹp.

4 Likes

image
image

GEX vẫn đang form sideway tích lũy. Thủng 35 là vào form sideway downtrend.

Giờ cẩn thận với mấy tin bắt bớ, từ tin đồn tới tin thật nhanh lắm. Vấn đề ai sắp bị bắt hay lãnh đạo cty nào có khản ăng bị bắt thì tìm hỏi bác @Songda , bác ấy có nhiều nguồn tin chính xác về các lãnh đạo cty nào sắp bị bắt lắm…mà cp cty có ãnh đạo bị bắt thì biết rồi đó, nhẹ thì sàn 3-5 phiên, nặng thì giảm và sàn 8-15 phiên…nhất là các cp giá cao tăng nóng… giảm thì khủng khiếp lắm.

13 Likes

Asm hôm nay bị đạp tới tấp bác Ocean ạ

2 Likes

Tôi thì vẫn tin OGC là siêu cp ( có thể tôi sai), nhưng nếu OGC không phải siêu cp thì mua trên 20 xem như đu đỉnh rồi đó.

14 Likes

haha bác cho bác Biển thêm dịch vụ mới nữa hả, theo sát bằng copy trade luôn :relieved:

được rồi mà anh :joy: gì mà cứ làm CT lo thế :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

DXG bác đặt mua giá nào thế?. Bđs đang bị đạp sợ quá

2 Likes

Nếu trading lướt sóng thì canh bắt ASM dưới 24.0 nhé ( bắt càng thấp càng tốt).

13 Likes

Bác Ocean cho e xin nhận định về Tng ạ

3 Likes

vấn đề là Tuấn Mượt đâu có ôm IDC đâu :frowning: SSG mà. mình ko hiểu nổi

2 Likes

Hình như ko khác mấy so với lần nhận định gần của bác Ocean, bác tham khảo nhé :grinning:

7 Likes

Bác Ocean nhận định giúp e AMS với ạ. E cám ơn bác

2 Likes

Dạ cảm ơn bác ạ

3 Likes