Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Đã bán bữa rồi bác! :sweat_smile:

3 Likes

Đang ngáp ngáp bác ạ :joy:

3 Likes

image

Vùng hỗ trợ nhịp rung lắc này BSR là 25.0x-26.5x
Bắt 26.x đầu tư trung dài hạn ok bác.

9 Likes

TT đợt này tởm quá bác Biển ơi. Mất máu quá nhiều.

2 Likes

thui làm nhà đầu tư dài hạn thui bác, không biết khi nào về bờ luôn

3 Likes

Hiện có 2 a tên T đều xài trái phiếu lớn là mượt và khỉ. Đại diện cho hst G và hst Ss. Trong đó a Ss nợ trái phiếu cỡ tỉ $. Vậy anh nào vào lò, a G cũng vài nghìn mà sử dụng thì khá linh hoạt. Tóm cái váy là còn biến động,

13 Likes

ui, em chào chị ạ…em đúng năm trên nick đó ạ…

4 Likes

Chả thấy ai khen bé QBS câu nhỉ! :)))) nay DM mỗi bé xanh mướt! :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

19 Likes

E theo bác em này từ khi nhìn danh mục của bác, cả bảng mỗi em ý xanh , vui quá đê☘️

2 Likes

ogc giá sàn mua được hả Bác

2 Likes

Gần 6tr ros sàn đã được hút sạch r bác ơi

3 Likes

Lúc nào cũng trong tình trạng túm váy dòm ngó để chạy, mệt quá bác ạ. Lò đang rực thì cho đi 1 thể, cũng chỉ tụt đến thế, mà 2, 3 hôm 1 cái tên lại được xướng lên, làm con tim yếu đuối của F0 đã mong manh sẵn rồi, lại vỡ vụn :sneezing_face:

4 Likes

bé QBS chắc xê e nữa bác @ Đậu ha :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

may mà còn có màu xanh! hí hí! :sweat_smile:

4 Likes

QBS công nhận khỏe, vừa đua lệnh 8.90 chóng cả mặt bác Đậu à ^^

6 Likes

Phân quá ngon r =))) khỏi cần khen bác ạ

2 Likes

Không mong CE :))) ngày 3-4% mà duy trì đc tuần chắc mở tiệc đc rồi! hahaa :relieved: :relieved: :relieved:

5 Likes

Họ FLC lại quét sạch sàn, nhờ các cao nhân nhận định giúp trường hợp này chứ em ko định hình nổi nữa, cơ mà vẫn lì chưa thoát :v

3 Likes

Nay họ nhà vàng đen nổi sóng tím hết, bác ocean cho e xin target tc6, nbc, tvd và mua mới thì nên chọn e nào trong 3 e này

2 Likes

Có nên đua lệnh sàn em HQC k bác @Daucove709 ?

4 Likes