Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Chắc ĐHCĐ sẽ xuất hiện gương mặt mới, thuyết âm mưu nuôi béo rồi làm thịt cũng có thể xảy ra.

5 Likes

Cưa chân bàn là kéo để xả hàng, tin tốt ra nhưng giá cp mỗi ngày giảm 1 ít. Mọi người thắc mắc tại sao cp tốt ( FA tốt, TA hấp dẫn, Media toàn bơm tin tốt… ) mà sao giá cp mỗi ngày cứ giảm 1 ít hoặc cứ 3 phiên giảm kha khá thì 2 phiên tăng nhẹ… tới khi mọi người nhận ra thì chỉ còn mặt bàn, chân bàn đã mất.

Còn hiện tại ở cp hst FLC toàn tin tiêu cực, cp giảm rỏ rệt…và xả hàng để gom. Nhưng gom làm chi, gom đến khi nào, gom bao nhiêu, gom cho ai…thì chưa ai biết. Và tất cả nhà đầu tư đã thoát và đang thoát gần hết cp hst Q rồi ( FLC ROS đã trên 80%, HAI AMD ART KLF trên 90% và không ai có nhu cầu mua lại cp hst này thời điểm hiện tại).
Vì thế mới đang ở trạng thái 50% là như vậy?

19 Likes

Lò của cụ Tổng đợt này mãnh liệt quá, củi khô củi ướt khó nhóm cũng cho vào nhóm hết, vụ điều tra liên quan đến Mr Chui này là dịp đáng xem đây. Dù sao Mr Chui cũng nằm trong số những người giàu nhất đất nước

3 Likes

Ad cho tôi hỏi chút, có bạn nói FID thủng 6.4 cắt, ad nói về vùng 6.0x thì vẫn giữ đc nhỉ? Vì đáy trước nó là 5.9x.

2 Likes

Haha, hiện tại tỉ lệ kb1:kb2 = 60:40
Chắc nhóm lái và nhà đầu tư lớn họ chưa muốn lộ ra cho mọi người biết sớm vậy đâu ( phải để ho gom xong cả trên sàn lẫn nội bộ và đầy đủ cơ sở pháp lý…đủ để chi phối hay kiểm soát tập đoàn thì mới lộ). Nên dự đoán chắc còn kéo dài…chứ lộ sớm quá nhà đầu tư sẽ giữ hàng khư khư hoặc fomo mua vào…thì hỏng cả kế hoạch…( đoán mò thôi nhé).

19 Likes

Em đang giữ TSC, LGL, DVG. Mỗi Tsc là xanh :v

2 Likes

Không nhất thiết tất cả cp phải trở về đáy củ bác. Nhìn TA thì thấy là cp phải rơi về đáy ban đầu, nhưng tính toán thêm lượng tử số vào nữa thì nó sẽ có kết quả khác TA ( chênh lệch khoảng 10%-20%, có thể thấp hơn hoặc cao hơn TA).

10 Likes

Tiếc mỗi con IDI trc bác @ocean lập thớt từ năm ngoái. Đợt đấy vào 7.8k, nó đánh cho lên bờ xuống ruộng cả mấy tháng về tận 5k mấy. Nằm vùng nửa năm lên đc 9k e bán xong nó phi 1 mạch. Đau lòng

6 Likes

Giờ còn con nào ntn nữa ko bác @Oceanfutureman ? Em nguyện cầm 1 năm :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Tôi theo bác ANV nhá, 60% tài khoản là ANV. Mệnh thủy theo thủy luôn bác ơi

3 Likes

Vậy có khả năng game đổi chủ hả Bác?

2 Likes

Cac Bác cho hỏi, giữa 2 cổ CII và LDG thì chọn cổ nào, thank!

3 Likes

Bác Oceanfutureman cho em xin nhận định về khb ạ. Nên giữ hay cắt lỗ ạ?

2 Likes

Có ng bán thi phải có người mua, nhỏ lẻ thoát rùi vậy các ẻm ý vào tay ai ta

2 Likes

Theo các bác thì ros có giảm sâu tiếp sau tin bắt bà Dung ko ạ? Bjo nhỏ lẻ chạy gần hết rồi. Giảm gì mà giảm ghê vậy. Nó về đúng mức giá bằng KLF và HAI thời điểm trước rồi mà còn giảm nữa thì đúng là còn cái nịt 🥲🥲🥲

3 Likes

Nếu sàn tiếp mua tiếp, ha ha ha

5 Likes

Hết xiền ấy chị 🥲🥲🥲 em cầm nhiều quá rùi. Chả hiểu nó muốn sàn đến bao giờ nữa.

2 Likes

các thím k nghĩ nó sẽ về 2k hả, liều thế

2 Likes

Thank bác ! tuần sau em sẽ mua tiếp để quân bình giá thấp thêm tý, nhờ nhận định của bác em thêm yên tâm hơn.

2 Likes

Phần thưởng chỉ dành cho người tìm hiểu rõ DN và kiên trì thôi bạn ạ :grin:

2 Likes