Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

bác cho em hỏi TCH và FCN với ạ

1 Likes

Nhờ bác @Oceanfutureman cho em xin nhận định mới về C4g PTC và TNA với ạ. em cảm ơn bác

1 Likes

@Oceanfutureman nhờ bác xem giúp em mã HOM ạ. Lỡ đua trần giờ xa bờ quá bác ạ. Thanks bác.

1 Likes

Em chào bác @Oceanfutureman Chúc bác ngày mới an lành!!!
Xin bác cho em nhận định con ABS với ạ… Cảm ơn bác

2 Likes

image

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy CVN trong nhịp chỉnh này là 10.0x-11.5x
Target ngắn trung dài hạn CVN là 14.x-16.x, 20.x-22.x và 28.x-30.x ( có điều chỉnh giảm target trung dài hạn).

image
Vùng hỗ trợ cứng tích lũy PLP trong nhịp chỉnh này là 14.x-16.x
Target ngắn trung dài hạn PLP 12.x-14.x, 18.x-20.x và 28.x-30.x

image
TVC sắp có game PHT nên cần theo dõi quan sát. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy TVC trong nhịp chỉnh này là 18.x-20.x
Target ngắn trung dài hạn TVC là 16.x-18.x, 24.x-26.x và 34.x-36.x ( có giảm target ).

image

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy FIT nhịp chỉnh này là 10.5x-12.5x
Target ngắn trung dài hạn FIT là 14.x-16.x, 20.x-22.x và 28.x-30.x ( Target giảm).

6 Likes

Tôi đợt này sai rồi ad, tin xấu ra liên tục ABS tăng mạnh liên tiếp k bán 32 còn tham 35 giờ giảm sâu. Gọi là Đầu óc có vấn đề hihi
Tính cắt 27.x ABS mua PVS 27.x rồi thôi. PVD mạnh quá ad.

1 Likes

Bác Ocean đúng là cao thủ. Bác bảo LDG chỉnh về 18-20 mà em không thể tin được. Giờ em phục bác quá.

2 Likes

Em chúc bác luôn mạnh khoẻ và thành công

1 Likes

FCM có ổn không bác?

1 Likes

image

NBB cp trực tiếp chịu ảnh hưởng từ vụ THM ( cty con CII) đã tăng vượt đỉnh target dài hạn 48.x-52.x và giờ đang giảm mạnh từ vụ THM đổ vỡ. Vùng hỗ trợ cứng NBB form giảm này là 34.x-36.x ( +/-2), hy vọng NBB sẽ tích lũy trong vùng này rồi hồi trở lại vùng 44.x-48.x trong trung dài hạn.

8 Likes

LDG giờ mang tính rủi ro cực cao bạn ạ, nên thận trọng giữ tỷ lệ tiền : cổ như bác Ocean nói để có tết ấm no hơn là vào mới giai đoạn này

2 Likes

Bác Ocean cho e xin nhận định và target TTF, HBC, KHG, PNJ ạ

1 Likes

Em mới đầu định chơi vui vui thôi mà giờ đu nhiều quá :rofl::rofl:

3 Likes

Bác @Oceanfutureman xem giúp em con ABS có vào được tầm này không ạ? Em cảm ơn bác!!!

2 Likes

image

Đu HU4 vùng giá 35.x là đu vùng gần target dài hạn HU4 2022 rồi. Vùng hỗ trợ cứng tích lũy HU4 trong nhịp giảm này là 20.x-22.x ( do ảnh hưởng vụ THM). Target ngắn trung dài hạn HU4 là 18.x-20.x, 26.x-28.x và 36.x-38.x ( Target giảm). Chắc HU4 sẽ có nhịp hồi và tăng trở lại khi tích lũy đủ trong vùng 20.x-22.x

5 Likes

Bác nhận định ldg giúp em sao em thấy nó xuống không phanh vậy ạ🥲🥲

1 Likes

image

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy KHP nhịp giảm này là 14.x-16.x
Target ngắn trung dài hạn KHP là 14.x-16.x, 20.x-22.x và 28.x-30.x ( target trung dài hạn giảm).

8 Likes

image

Vùng hỗ trợ cứng tích lũy POW trong nhịp chỉnh này là 15.x-17.x
Target ngắn trung dài hạn POW là 16.x-18.x, 24.x-26.x và 34.x-36.x

6 Likes

Tới hiện tại thì vẫn chưa có tin gì hỗ trợ cho cp hst Mr Quýt nên cp hst Mr. Q gồm ROS FLC HAI AMD KLF còn giảm tiếp chưa biết khi nào dừng.

image

Còn nếu có tin tức tích cực thì vùng giá 8.8x-9.6x ( +/-0.8) là vùng giá hỗ trợ cứng tích lũy ROS trong nhịp giảm này.

9 Likes

Bác nhận định giúp em VIG với ạ. Dòng chứng ….liệu có giảm tiếp ko bác?

1 Likes