Phân tích- Chia sẻ- Bàn luận- Dự báo cổ phiếu năm 2022

, , , , , , , , ,

Đã thủng bác ạ

3 Likes

Ai chơi cầu trượt thì đều biết có lúc lên lúc xuống, lúc lạng trái lúc lạng phải! Hãy tin tưởng là ko phải một mình mình phải trải qua! Đây chính là thời điểm tốt để chúng ta đọc, học, nghiên cứu và thực hành bài tập TBG của các bậc tiền bối! :grin: :grin: :grin:
Hết cơn bĩ cực đến hồi thái lai các bác ạ!

5 Likes

Hihi, nhờ bác em múc IDI từ giá 12, giờ cũng đã hơn 100%, vẫn đợi đến target dài hạn theo bác nhận định. Trân trọng cảm ơn bác, may mắn khi đọc được topic của bác :slight_smile:

7 Likes

Ôi bác có mã quá ngon trong thị trường này. Chúc mừng bác

2 Likes

Toang rồi thím :cry: bay mất con 13 rồi

3 Likes

Trừ nhóm thủy sản ra thì ngành nào chẳng đứt hết hả bác ơi, trả lại Mr Chui lại cho AE chứng sỹ đây.

4 Likes

CÓ oxy k ae ơi…khó thở quá

3 Likes

DLG liên quan gì mà lau sàn luôn vậy a @Ocean ơi

2 Likes

Tôi không dám trung bình đâu bác. Tôi trước chỉ một mã h lan man nên thấy mệt.
Tôi đang tự trách hôm đó sợ cổ bđs tèo cố chạy Har mà FID lại k bán 8 hôm đó đầu giờ k bán thẳng dư mua 7.8 để kiểu gì đến tận giờ hihi. K hiểu luôn.
Nay nó giữ đc 6.4 hy vọng k về nơi xa bác ạ.

4 Likes

thủng 1460 thì nó sẽ đi về đâu cả nhà ơi???

3 Likes

Cổ bđs và cho là cổ đầu cơ.

3 Likes

:frowning: e tắt app cả buổi. Giờ mới vào mà nhìn nguyên 1 màu nước biển. Sốc quá

3 Likes

Mất niềm tin quá :)) các a chơi ntn thì khác gì đuổi khách. 3 ngày r sòng đóng cửa e sang lướt tí coin còn cảm thấy dễ thở hơn. Có khi tạm chia tay vợ cả chứng khoán, ,e về với con “bồ” coin đây

12 Likes

Đi khắp nơi ai cũng kêu thả anh Q, chết cười mất thôi :rofl:

3 Likes

thị giá còn chưa bằng ly cafe đá thì đầu cơ thế nào bác…nó cũng chẳng phi như điên dại

2 Likes

nước sạch quá thì ko có cá, TT sạch quá nên đỏ lồm luôn :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

4 Likes

cạn lời với vn, giờ ko theo 1 quy luật nào nữa. xanh lơ cả danh mục, toàn bộ đã quá bán rồi. đành ôm chứ bán gì giờ này nữa các bác. huhu

2 Likes

Nếu thị trường tốt thì qua upcom vẫn ổn. Nhưng khi thị trường xấu cp qua upcom càng nát hơn.

9 Likes

Đang cutloss bớt đây, chứ gom gì nữa. Tính hôm nay thị trường ổn, mai mới gom dần…nhưng tình hình gần cuối phiên phải cutloss bớt vài con. Kiểu này chắc đã call margin hàng loạt rồi.

16 Likes

Sợ quá bác ạ

2 Likes