Phân tích cổ phiếu Dig kỳ vọng gì cho tương lai?

Mày giỏi phân tích hộ bố SJS còn vài chục ha đất an khánh bằng 1/30 DIG sao tay to múc giá 102k??

6 Likes

DiG dự là có GPMB Long Tân nổi hết ko Thầy?

Xong 2/3 rồi. Năm.nay xong hết

15 Likes

Thầy nhận định sao về việc CEO k trả cổ tức ạ

Ngon quá thầy ơi. Tiền đây chứ đâu

Đỉnh của cổ phiếu bđs khi có sản phẩm bán ra. Vậy thầy cho em hỏi đỉnh của DIG năm ở thời điểm nào.

chưa chắc tại vì dn ngon còn gối đầu liên tục , nên bđs chỉ ngủm khi hết bơm tiền, dự còn 5 năm nữa , mà càng về cuối nước rút càng ác .

himlam bán xả 2 tuần nay rồi, Chủ tịch dig có mua lại cp của HL ko thầy

:joy::joy::joy: no idea
Em chỉ là lái grab quèn đâu đủ trình độ phân tích như anh :joy::joy:

1 Likes

Lại gáy đểu. T tiểu nhân. Hèn lắm. Kkkk

Vốn hoá sjs nó cũng chỉ mới có 9k9 tỷ thôi thầy ạ dig của thầy giờ 40k tỷ rồi gấp 4 lần nó thì giá nó hay như con HDC có gì đâu ko hợp lý. Thầy nên so với vốn hoá chứ thầy so giá nó hơi sai sai. Như L14 có gì mà giá 480k tại đỉnh trong khi dig đỉnh chỉ 120k

1 Likes

Mà sjs giờ nó cũng điều chỉnh về giá hợp lý rồi :joy::joy:

1 Likes

Cũng tùy thôi. Đỉnh chỉ khi có sản phẩm bán ra nhưng bán hết ko còn gì nữa. Chú như Ecopark nó bán 2008. Giờ đất x10x20 vẫn bán thì đỉnh ở đâu.
Doanh nghiệp đỉnh chu kì dài lắm có thể vài thập kỉ

12 Likes

Giọng điệu như đàn bà…Con chim lợn giẻ rách này

Mày thử mở mắt ra xem SJS có bao đất ?? Bằng 1/30 DIG ko

6 Likes

Mày ko nhìn thấy L14 có gì à?? Có bố người đầu tư x 8000 lần tk sau chục năm phá vỡ mọi kỉ lục thế giới và đào tạo ra toàn đại gia trăm tỷ nghìn tỷ

9 Likes

Theo em giờ L14 cũng chỉ còn vài dự án trọng điểm như Nam Minh Phương, khu sinh thái Phù Ninh nên em nghĩ L14 giá 60k là hợp lý còn siêu cổ Dig đổi lại giá 480k là ổn thầy ạ.
Đây là ý kiến cá nhân của e thôi nhé.

1 Likes

Sư phụ chớ nóng giận mà làm hại long thân, phàm cái miệng của thiên hạ chúng ta không thể quản ạ !!!

xin Thầy đừng chửi thằng @mr_le198x óc c.hó nữa ạ, e thả tim Thầy mỏi tay quá :grin: :grin:

Em quan niệm nhẹ nhàng lắm đứa nào chửi em là chửi cha chửi mẹ nó chứ e ko mang rác vào thân đâu thầy yên tâm.
** Riêng thầy em kính trọng nên cũng chẳng bao giờ giám block thầy. Thầy bảo trọng nhé lên mạng chửi nhiều lười vận động dễ mắc bệnh đái tháo đường, huyết áp cao tức giận ko tốt đâu. Nhiều người có nghìn tỷ rồi cũng có xài hết đâu mai mốt về với cát bụi là hư vô. Khi đó 1000 tỷ cũng như thằng có 100k cũng chung 1 cái hòm thôi thầy ạ.**
Thầy nên sum vầy bên con cháu dạy nó học dạy nó làm người tử tế.

5 Likes