Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

Ủa, em xách mé gì cụ ạ! Em chỉ nêu nguyên tắc ndt kể cả mới cũng nên tìm hiểu dn trước khi xuống tiền chứ kp là chăm chăm nghe ngta nói này nói nọ! Hay là cụ là lái nên nhột ạ!

1 Likes

Em nên đọc kỹ cái bình luận của bác ấy Lộc à

2 Likes

Cụ @Vice ơi có ai dám hô mua HAX và VCI như cụ @dnloc83 đâu thực tế cụ ấy đã giúp đc nhiêu a em f0 đấy

2 Likes

Vâng nhưng e ko biết câu chuyện đó thật
Bao năm nay em có quan tâm đến cai thị trương nay đâu a

3 Likes

Khổ em mà lái em giàu mẹ nó rồi

1 Likes

Em đọc viber giúp anh
Gửi từ sáng sớm mày chả quan tâm hic

2 Likes

Thế mà cụ lại bảo em xách mé cụ! Oan em :joy:

1 Likes

Hì hì đều là anh em trên giang hồ cụ ăn, cụ là cao thủ em là mới thủ, mong cụ giúp đỡ cho các a em FO cảm ơn cụ

1 Likes

@cọpieu88 cụ đến chơi à

Cụ nói tới Mr Ngọc nào vậy? Có phải Ngọc trc hay phím phái sinh ko? Tks cụ.

Có vấn đề gì ko cụ?

Cụ ạ, Lộc giúp anh em kiếm tú cháo từ mấy con hàng đó cụ thấy cả diễn đàn này ai làm đc điều đo chưa? Thực tế và time trả lời cụ ạ!! Ai tốt ai xấu ông trời sẽ công bằng cảm ơn cụ nhiều

1 Likes

Em tưởng cụ vào hung hãn như mấy cụ kia nên em hỏi cụ trước cho đỡ sợ. ấy mà!! Cảm ơn cụ

1 Likes

Tớ thấy cụ hung phết đấy. :slight_smile: Cụ đọc 5-6 post của tôi trong pics này, toàn nhưng góp ý thân thiện, ko 1 post nào chê ai. Nhưng thấy cụ có vẻ ko thích.

1 Likes

Đội ơn cụ!!

1 Likes

Tại mấy cụ kia làm em sợ quá, mà cụ hiền lành thật đấy, em thì ko hung đâu cụ, thôi em đi câu đã cụ nhé

1 Likes

Cụ soạn j mà lâu thế

1 Likes

Cụ soạn j mà n thế

1 Likes

Anh Ngọc là người có tài và rất tử tế, ảnh ko phím hàng hay PS. Mình tham gia tt từ 2018 thấy rất nhiều nđt chỉ chờ phím hàng, gặp thị trường uptrend thì đa số may mắn nhưng khi thị trường có biến thì lại mất tiền của mình của vk con mình, hãy tĩnh táo chút khi đầu tư, VCI, HAX tốt thật nhưng không tốt mãi và lên mãi, nó lên một phần cũng do anh Lộc hô hào quá mức, thị trường đoạn vừa qua rất nhiều mã cp tăng rất tốt và nhiều nđt thắng lớn. Ae hãy biết kiềm chế và trang bị cho mình cái cơ bản ban đầu, nay thắng dc HAX , VCI 15 20% đoạn tới đấy nhưng sau đó thì sao?

7 Likes

Tks cụ nhiều. Tôi chỉ hỏi vậy thôi, vì cái tên NGọc làm tôi nhớ tới 1 người thôi.

1 Likes