Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

Theo nhu cầu của khán thính giả và bạn xem truyên hình. Bao gồm F0 và những anh em muốn biết nguôn gốc tại sao tôi lại ở đây và tôi chiến nhau với bọn lừa đảo lùa gà thi tôi xin phép viết lại cụ thể hơn vì sao NHA SGR là cổ phiếu lùa gà
Nhưng ban lãnh đạo 2 công ty lại khác nhau
Ban lãnh đạo NHA thi tiếp tay cho việc này, còn SGR thì không chị Thanh và gia đình vô cùng trong sạch
SGR vẫn có thể cứu được, sau này qua dịch ae lại mua, vì ban lãnh đạo có đao đưc tốt

Ngày tôi viêt bài này bên diễn đàn kia giá NHA 50 tôi định giá nó 25 và bây giờ nó rớt vê ngưỡng đó thật. Ai cũng biết điều dó, nếu ae nào đã tưng đọc mời xin đính chính về sự trung thực của bài viết

Mời mọi ngời theo dõi 2 bảng sau để biết NHA kết hợp lùa gà thê nào nhé
Theo hình NHA ở ô số 1 là thời điểm họ thu gom hàng khi NHA giá có 5 - 10
Trai qua rất nhiều tuần lễ.
Việc này chăc chắn có sự tiêp tay của BLD tại sao lại thế
Ở ô số 2 là quy trình khi ở bên ngoài hết hàng và BLD không bán ra họ nâng giá vô tội vạ từ 10 lên 50
Ở ô số 3 là họ xả hàng vào đầu cổ dông
Mọi người theo dõi video này sẽ hiểu

Video này up lên mang đợt tháng 2 đúng lúc NHA đang tăng
Vạy nó tốt tại sao lại bị giảm
Và đúng thoi điểm này có nhiều F0 được mời đên nghe bai thuyết trinh 6 tiêng đồng hồ của ai mà ai cũng biết
Nhưng ko có tí kiến thức gì chỉ toàn lời rao rảng quảng bá về 1 tương lai ko thực
Trong khi đó BLD tiếp tay bằng việc ra tin hỗ trợ
Chia cổ tức cp, tăng vốn, BLD mua thêm vào trong khi họ đã chuẩn bị lượng hàng lớn để bán ra

Nhưng họ không may khi gặp tôi và tôi bóc trần bộ mặt đó nên cp lao dốc không ngừng

Và theo tôi tính toán hiện này họ đang gom hàng tiếp nên giá khong rớt nữa mà họ mua gom chờ ra tin tăng vốn 2:1 để làm cú chót cho những ai đang không tin vào điều đó

BDS năm nay làm sao mà tăng được khi giá nguyên vật liêu leo thâng, dịch bệnh hoành hành
Vậy BLD dung tiền của cổ dông làm gì khi mà 1 quý hõ lãi 500tr trên tổng tài sản được dịnh giá nghìn tỉ
Họ sẽ lại đánh cổ phiếu xuống đến 10 đến 5 rồi dùng tiền đó để bơm giá lên sau này ạ

SGR thì cũng vậy nhưng khi giá cổ phiếu bị bơm thôi lên quá đà chị Thanh không làm deal với đội này thấy chúng nó bơm lên chị cho bán ra úp thẳng bô vào đầu đội lái ở ô số 1 trên kia ạ

Bài phân tích đầy logic về mặt thời gian và luận điểm này được đang tải để anh em hiểu hơn về những cổ phiếu đội lái vô đạo đức chực ăn thịt đồng loại trong đại dich

Chú mọi người có cái nhìn khách quan về 1 cổ phiếu và biết mình nên làm gì
Ai bị kẹt hàng cứ nói, em sẽ tư vấn gỡ hết ạ

Mà em tư vấn miễn phí nha quý zị
Đi chê DPG xấu thì hôm sau nó tăng mẹ tư 25 lên 45 =)) Còn mấy con nó khen đi mẹ xuống.

62 Likes

Đấy bác vạch trần bộ mặt để a em f0 còn biết vào mà tránh, cảm ơn bác!!!

5 Likes

@adiinvest @Hameo @IceM @Linhmoitote1980 các bác đọc a

24 Likes

He he. Có phim hay để xem.

1 Likes

tym :slight_smile:

1 Likes

Cảm ơn a rất nhiều ạ.
Đúng 2 con e đu đỉnh khi nhà nhà, người người hô cổ đất. :joy:

1 Likes

Bác đừng tưởng lấy lòng của ae diễn đàn, lên gạo cội nhiều tim nhất diễn đàn phán gì cũng được. Trước hết bác nên tìm hiểu rõ ràng rồi hãy phán. NHA thì e không rõ nhưng SGR em rõ trong lòng bàn tay, bác bảo vùng 1 bà thanh bán úp bô cổ đông, haha. Buồn cho1 cao thủ, cái cơ bản nhất là đọc và hiểu còn không làm đc. Bà Thanh sang tay cho chồng để tăng tỷ lệ % nắm giữ khi sang SGR nắm giữ chức vụ quan trọng ở nhiệm kỳ mới.

4 Likes

Đưng đánh tráo khai niêm bạn đọc lại đi, chị ý đăng kí bán ra úp vào đầu bọn bơm thổi ý
Đọ kĩ rồi phản biện
Còn khi giá xuống mức tốt ng ta mua lại ok chả sao
Vậy nó tốt sao ko lên lại 40 đi =))
Trình bạn chưa đủ để ngồi phản biện vơi tôi đâu

23 Likes

Úp bọn bơm thổi ??? Có cổ nào vào đầu bọn bơm thổi không :rofl: . Xem lại đi bác ơi. Haha

1 Likes

=)) Tôi chả quan tâm, tôi chỉ nói rõ ràng, còn tôi nói sau này SGR qua dịch tôi mua lại vì BLD tốt
Bạn đọc kỹ đi
Trinh độ thi kem cỏi đưng nói thêm mọi người cười cho vao mặt

14 Likes

Mình nhớ là tháng 02 NHA tăng chậm. Đến tháng 3 tháng 4 mới Trần liên tục mà. Rồi sau đó mới sàn về 28.

Đấy thi bạn đọc lại nội dung rồi ngồi suy nghĩ về sự logic mặt thơi gian xem. Tôi chỉ cần nhin Chart tôi biết cô phiêu đó tnao rồi
Đưng để tôi phân tích BCTC vói FA TA đủ thứ nữa cho cẩn thận

14 Likes

Mịa a chiến VĨX tốn bao công sức mày chả phụ gì, giờ đi uýnh đâu đâu chả ra làm sao cả. Bữa nào rảnh mày làm bài bom tấn giúp anh dù anh còn cả đống cp VIX. Cám ơn em

12 Likes

Chúng ta có đang đẩy vấn đề lên quá đà không mọi người??? Muốn đẩy lên cao trào luôn. :slight_smile: :slight_smile:

2 Likes

=)) Em thả tim phụ a còn gie ha ha

15 Likes

Vậy nếu nói mua từ tháng 2 thì vẫn lãi mà bác. Thậm chí nếu chốt sớm thì lãi 80%. Sao bác bảo người ta lùa gà. Bác đi đỉnh 50 ah :joy::joy::joy:

1 Likes

Ôi, cụ Aladank và cây đèn thần cũng vào. Sang tuần tôi quật con VIX cho vỡ mặt chúng nó cụ nhé. Nhưng tôi đảo bank sang midcap vừa rồi, ăn 1 mớ to to.

2 Likes

Sao lại chả quan tâm. Bác đừng tưởng lên top 1 diễn đàn r nói sai thành đúng, đúng thành sai ntn cũng đc. Quan trọng là cái tâm và tầm. Có tâm mà không có tầm thì là đồ bỏ. Có tầm mà không có tâm thì chỉ mang lại đau khổ cho xã hội.

4 Likes

Tôi post theo yêu cầu những ae cần biết thôi, theo bạn có cao trào quá không. Hay bạn ko muôn các F0 tránh những cái bẫy tnay tren sàn ck ?

11 Likes

=)) Đúng rồi đấy. tôi dang giúp 1 cộng đồng lớn có lãi, ai cũng thoát ngheo còn bạn bạn giúp được gì cho xá hội này ?

17 Likes