Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

Tôi đầu tư. Năm 2020 tôi x tk nhiều cp mà. NSH tôi mua lúc 1.8-2.1, LMH tôi mua lúc 1.x, TTF tôi mua lúc 2.x… quá nhiều mã riêng C69 tôi đang vẫn nắm giữ tính bằng trăm ngàn cp có sao đâu. Tôi quen rồi.

1 Likes

Thì e vẫn nói là a đỉnh cao mà, xứng đáng với tên tuổi là dàn cổ penny siêu cấp

Sang tuần tôi cho anh em xem khuyến nghị của tuần này về VN30.

2 Likes

Bác Pigbank này cũng được đó nhưng hơi cứng nhắc khi quyết sọc ở 119x thì phải ^^!
Thật tiếc cho một cao thủ TA

BTC xin đề cử 2 vị trí trong ngũ tuyệt và điều chỉnh 1 vị trí trong Top 10

Cụ Chunjunxo có thể nói là tâm bất biến giữa thị trường vạn biến, 1 cây đại thủ làng chứng, có tâm có tầm, mong muốn xây dựng cộng động chứng sỹ F247 hùng mạnh.
Cụ Hermes một đại cao thủ TA, tầm nhìn xa VNI 1500 từ năm 2020, nổi tiếng với mô hình Harmonic kinh điển.
Thật là thán phục 2 cụ này bội phần.

1.Cụ Tổ T.11.11.11 vị trí số 1 ( Đức độ - Tài năng )
2.Chunjunxo (Tâm bất biến giữa chứng trường vạn biến)

5.Hermes ( Cao thủ TA tầm nhìn xa VNI 1500)

6.A7 : Cao thủ FA đời đầu
7.1.Gia Cat Luong : Cao thủ reo quẻ VNI
7.2.Athuandongnat : Cao thủ reo quẻ VNI
8.Cobethichdua : Gạo cội FA
8.1.Onlyu9
9.TOAN DAI TUONG : Gạo cội TA
10.Taczan_HN : Cao thủ TA

11.Hieu_lvter : Cao thủ F247

Trong phần tiếp theo điểm danh cao thủ thì e cũng mạn phép tiến cử 1 ngôi sao sáng của làng chứng khoán, 1 tấm gương sáng về giúp đỡ các F0 mới tham gia thị trường, 1 bậc thầy phím hàng với những siêu cổ HAX VCI DGW, ắt hẳn qua những lời giới thiệu mở đầu thì các ae theo dõi f247 vài tháng trở lại đây đều có thể đoán ra đó chính là dnloc83 phải ko ạ. Bằng kinh nghiệm 15 năm chinh chiến trên ttck của mình thì dnloc83 đã từ chối lời mời của Quỹ đầu tư để về làm môi giới cho cho 1 cty CK hiện đang có thị phần số 1 ở VN, theo như lời kể của dnloc83 thì đó gọi là đam mê của a ấy. Các bạn đang nghe ko nhầm đâu nó là làm vì đam mê đấy chứ tiền nong thì quan trọng gì với a ấy. Sau khi tạo đc tiếng tăm trong cộng đồng f247 thì dường như dnloc83 cũng đã có những thành công và đc mọi người biết tới như 1 idol của giới trẻ trong thời kì uptrend chuyên phím hàng chỉ thấy lãi mà ko thấy lỗ. Phải kể đến việc dnloc83 đã dùng 15 năm kinh nghiệm trên ttck của mình để phản bác bóc phốt lại những cao thủ khác bằng 1 topic khiến cộng đồng cư dân f247 phải giật mình thoi thóp khi đụng tới cao thủ huyền thoại A7 và cho rằng giá trị nội tại của DN chả cần phải quan tâm tới làm gì chỉ cần nhìn đồ thị kĩ thuật mà thôi, phải chăng chúng ta quên đi sự góp mặt của a ấy trên f247 chăng, hãy chờ sự trở lại của a ấy nhé, dnloc83 sắp tới sẽ xuống núi sau 1 thời gian bế quan tu luyện thì tới đây chúng ta hãy cùng chờ đợi cao thủ của làng chứng quay trở lại sẽ mang tới cho chúng ta những siêu phẩm gì trong tương lai nhé.
Bản thân mình thì kém cỏi chắc chả bằng ai và chả có đóng góp gì cho f247 nhưng tiện đây nếu ko nêu tên @dnloc83 thực sự đó là thiếu sót của danh sách cao thủ làng chứng :smile:
Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

11 Likes

Rảnh thế, ngồi gõ được từng ấy chữ. Ko ngờ sang đây lắm cao sủ thế. Mịa thế sang đây chắc ae toàn nhân đôi nhân ba cả, lắm người giỏi bên này sao để bà con lỗ được, nhỉ
:))

Hoan hô bác, khâu phát hiện ra tài năng chỉ bảo ae cũng thật là quan trọng không kém.
Trân trọng

Theo đề xuât của bác Viicee, BTC xin phép vang danh cao thủ “dnloc83”
E có theo dõi bác này, thực sự có tâm, trong đợt covid vừa rồi bác ấy phím hàng free cho cả mẹ bỉm sữa nữa.
Thật là khâm phục.

1.Cụ Tổ T.11.11.11 vị trí số 1 ( Đức độ - Tài năng )
2.Chunjunxo (Tâm bất biến giữa chứng trường vạn biến)

5.Hermes ( Cao thủ TA tầm nhìn xa VNI 1500)

6.dnloc83 ( Có tâm )
7.A7 : Cao thủ FA đời đầu
7.1.Gia Cat Luong : Cao thủ reo quẻ VNI
7.2.Athuandongnat : Cao thủ reo quẻ VNI
8.Cobethichdua : Gạo cội FA
8.1.Onlyu9
9.TOAN DAI TUONG : Gạo cội TA
10.Taczan_HN : Cao thủ TA

2 Likes

Sau khi bế quan toả cảng thì cũng đến ngày đại cao thủ xuất quan. Dự là sẽ có lớp lớp F0 theo đuôi, dự những con sóng thả tim lên đến 40, 50 nghìn tim, tung hô khắp các pic, ngóc ngách diễn đàn với 1 cao thủ nhìn chart đoán nội tại, và đóng góp sâu sắc cho cộng đồng, giúp đỡ nhiều F0 :laughing:

3 Likes

Bác bỏ cái 11 là Hieu_lvter đi hộ cái, bực r đấy nhé

1 Likes

Đã sửa nhé bác
Trân trọng

1 Likes

A7 Nguyễn Mạnh Tuấn xếp đầu, số 1 ở lần luận kiếm trước đó bác
Bác xem lại danh sách lần trước xem

Ae mình h tự do rồi, tha hồ hóng các pic! :star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

Như tử tù đc tháo gông :laughing:

2 Likes

Lại lên núi tu luyện, bao h có biến hóng xuống cũng vui! :star_struck::star_struck::star_struck:

3 Likes

Việc lựa chọn bảng phong thần hản là một việc khó, có gì sai sót mong được chỉ giáo, hi vọng ko làm mất lòng các cao thủ bốn phương. Mong ae cùng chứng sỹ F247 không ngừng phát triển.
Trân trọng!

2 Likes

thiết nghĩ để đứng ra lập bảng phong thần, danh sách cao thủ thì phải là 1 cao thủ đứng ra lập, có trình độ, kinh nghiệm nhận biết các cao thủ khác. Chứ để 1 F0 đứng ra lập bảng sẽ mất đi tất cả

F0 mà biết được những ưu nhược điểm của những cao thủ trên thì cũng ko hẳn là F0 đâu bác.
Bác có gì cứ đóng góp, BTC xin sửa đổi nếu có sai sót.
Trân trọng!

Em chào anh ạ , xin phép anh cho em theo đuôi ạ :slight_smile: