Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

Em xin phép update thêm “A7” được quá nhiều bác gọi tên trong nhiều hoàn cảnh khác nhau.

1.Cụ Tổ T.11.11.11 vị trí số 1 ( Đức độ - Tài năng )

6.A7 : Cao thủ FA đời đầu
7.1.Gia Cat Luong : Cao thủ reo quẻ VNI
7.2.Athuandongnat : Cao thủ reo quẻ VNI
8.Cobethichdua : Gạo cội FA
8.1.Vn68
8.2.Onlyu9
9.TOAN DAI TUONG : Gạo cội TA
10.Taczan_HN : Cao thủ TA
11.Hieu_lvter : Cao thủ F247

Vị trí là tạm thời, sẽ thay đổi sau khi tham khảo các đồng đạo.
Ngũ tuyệt phải có tâm, có tầm, đức độ và tài năng, nhắc đến được đông đảo quần hùng trầm trồ thán phục. Không khác gì ngọc không tỳ vết, như mặt hồ thu sang long lanh không gợn sóng.

Trân trọng kính báo

1 Likes

Tôi ko reo quẻ nha. Tôi nói rồi, vĩ mô tôi ko thua kém bất kể chuyên gia cao cấp nào. Tôi đàng hoàng đầu tư. Miễn xếp hạng tôi và cứ xem tôi dự báo sẽ thấy.

3 Likes

Sao định giá cao thủ lại xếp tiêu chí trầm trồ hả?? Kkk
Cao thủ đôi khi đc số đông tán dương thì chỉ hổ giấy thôi. Cứ hô vài con tăng vuốt đuôi. Tk bé như cái tăm là thành đại cao thủ à.kkkk

1 Likes

Mỗi người 1 quan điểm thật khó đúng ý tất cả các đồng đạo.
Tiêu chi ban đầu e nói rồi :
Luận kiếm đỉnh hoa sơn lần này ko thể đại khái, sơ sài dựa vào phán đoán chủ quan.
Phải chỉnh chu, đánh giá kỹ lưỡng có định lượng, nhìn thấy nghe thấy và nắm bắt được.
Có thể tiếp cận giao lưu và học hỏi.

Trân trọng kính báo.

Chứng sỹ mình đã vào F này đều mong tìm kiếm cơ hội và giao lưu để không ngừng gia tăng tài khoản của mình nên, nhưng ko ít người mất tiền vì bị lùa gà, úp bô nghe theo Ngụy quân tử, thế nên ai là ngụy quân tử lọt vào đây sẽ bị phát giác ngay.
BTC sẽ làm công tâm trên nguyên tắc tôn trọng ý kiến của đông đảo quần hùng nhé bác.

Trân trọng kính báo

Phán vni lên trong xu thế lên của nó mà gọi cao thủ…tầm nhìn lùn xếp nhóm IV… ăn váng và nhập trại

1 Likes

Thằng Đức lòi cu mà đc xếp hàng cao thủ à :)). Hay nó chuyên hô ngược trên đây cho khách nó chạy??? :))

Ý kiến của bác BTC xin lưu ý.
Trân trọng

15 Likes

A7 không phải là cao thủ mà chỉ là sư phụ của các cao thủ thôi.

3 Likes

Đúng vậy bác. A7 có nói một câu như thế này " Những người hiểu tôi có thể chưa giàu, nhưng sẽ giàu bất kỳ lúc nào". Câu nói này trong video nói về vĩ mô trong tháng 1 năm 2021. ở buổi giảng tại của NICK.

1 Likes

Cao thủ chỉ báo ngược . Cung ok đấy chứ.

Trên F 247 này có 1 cao thủ đã lập nick nhưng chưa viết bài. Sống khá ẩn dật

@Pigbank đây này các cụ, cụ này chưa xuất chiêu

Và nick diều cái ( trường money) , đã vào f247 nhưng k biết nick tên gì

2 Likes

Em gọi anh là ông anh đáng mến, đáng quý. Thầy em thì không phải anh nhưng anh cũng là bậc thầy đáng quý của thiên hạ. A7 là Anh và ad của trang này họ ko quen với cách nói thẳng “chửi” thẳng của anh. Thầy em cũng hay “chửi” thẳng như anh.

3 Likes

2 Likes

bác Thuận đồng nát đẳng cấp mà, năm trước thấy hô hào hàng C69 ác lắm =)))

Pig sau hai lần sai sấp mặt mất cả danh tiếng bên f3.19 thì có muốn né sang đây họp chợ cũng khó. Đi gây sự chửi cả dàn tony, bh1, vtczone…thì sang đây ngại mặt lắm. Tốt nhất là im

1 Likes

Tôi đầu tư. Năm 2020 tôi x tk nhiều cp mà. NSH tôi mua lúc 1.8-2.1, LMH tôi mua lúc 1.x, TTF tôi mua lúc 2.x… quá nhiều mã riêng C69 tôi đang vẫn nắm giữ tính bằng trăm ngàn cp có sao đâu. Tôi quen rồi.

1 Likes