Hoa sơn luận kiếm lần 2 ( Điểm danh cao thủ)

Riêng Quyết còi thì thánh nhân rồi :smile:

4 Likes

thề chứ Quyết còi mà lập Quỹ Đầu tư, tôi gọi cả họ bán hết nhà để hùn vốn cùng =]] bao lãi mẹ, lãi con qua năm này, đến năm khác

QC mà lập quỹ thì có mà VNI đổi thành QCI là hợp lí :smile:

Học triết lý đầu tư của họ đi… chứ không phải hóng hàng họ phím… triết lý của họ là mua công ty tốt với giá rẻ xong nắm mãi mãi

đây cao thủ đây tìm làm gì

12 Likes

Lướt lát ăn vài su lẻ phí má hốc mất 1% một lần mua bán…mua trăm lần bán trăm lần phí nó hốc mất 100%>> đầu tư thế phải lời 200-500% mới đáng lướt

Lướt mệt xác làm giàu cho cty lướt làm gì…đó là còn chưa tính thuế cổ tức

Tùy mỗi người mỗi cách đầu tư thôi, 80% người VN là đánh theo đồ thị kĩ thuật nên họ thích nhảy nhót thôi :smile:

1 Likes

Only cũng ok đấy… Thấy bình luận cổ cũng có tầm, phân tích ít nhất cũng bình luận được tiềm năng tổng thể … được xếp lớp III

1 Likes

Bác onlyU9 có tên trong bảng vàng rồi nhé ae,
Đợt này Hoa sơn luận kiếm F247 lần 2 ko khác gì bảng phong thần ngày xưa Cụ Khương Tử Nha phong đâu sẽ phải cẩn thận, không chủ quan sơ sài được.
Vị trí hiện tại chưa phải chính thức có thể sửa đổi dựa theo góp ý của đông đảo quần hùng.
Có ý kiến đóng góp hay đề cử Cao Thủ các bác cứ kỹ lưỡng để chọn người có tâm, có tầm.
Trân trọng kính báo.

Tôi ko muốn so sánh với ai. Hỏi anh A7 khi tôi nói về LMH lúc nó ở 1.1 ấy. Tôi với anh A7 là bạn, anh bạn hơn tuổi, đàn anh của tôi. Tôi và anh A7 thường chia sẻ tầm nhìn với nhau. Còn ko có chuyện hơn thua làm gì. Anh em quý nhau cái tài, mến nhau cái đức thôi.

7 Likes

Mắc cười, đúng là ngưu tầm ngưu, mã tầm mã. Một ông thì ăn tục nói phét, một ông là bố tướng lại còn mang tài đức ra. Thiên hạ cười cho

1 Likes

Chân nhân bất lộ tướng, đã lộ tướng không phải là chân nhân

mỗi bác có 1 điểm mạnh, học cái hay của họ thôi, chứ chả mong họ perfect 100% tài đức để mà theo hết toàn bộ dc các bác ạ.

Cao thủ hiện nguyên hình

1 Likes

Từ nhỏ lẻ lên siêu đại gia sắp tới là A7 đấy.
Lí do ư?? Cứ nhìn bảng trên sẽ thấy dù còn thiếu nhiều các a đệ a7 xuất sắc , một số tuy ko phải đệ A7 trực tiếp nhưng lại đệ f2, vậy cũng chiếm đa phần trên bảng phong thần.
Cách đánh ck của Thánh nhân là tạo ra muôn vàn cao thủ giàu sang bên mình

8 Likes

Mạn phép xin hỏi Bác, đệ tử của A7 trên F247 là những ai, trên F bên kia là những ai?
Để ae cùng quan sát đánh giá.

Ngọc ko tỳ vết hiếm có lắm giống như người mười phân vẹn mười có mấy ai hả bác.
Chân nhân bất lộ tướng thì sao biết là chân nhân.

Đệ tử A7 giỏi từ 1 tỷ lên 1 triệu đô đến trăm tỷ rất nhiều. Đến A7 còn chả nhớ hết vì nhiều ng họ nằm vùng theo dõi A7, họ đánh cả trăm tỷ nhưng khi giàu họ mới công bố.

3 Likes

Dam_ Dam có câu này : Anh hùng cũng cần người chứng kiến". không có người chứng kiến chết cũng thành liệt sĩ vô danh… giết trăm vạn địch cũng không ai biết tới.

2 Likes