Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

A nghĩ em nên bỏ mấy cái bình luận như vậy. Thiếu logic và không đáng bỏ thời gian

6 Likes

@Vn68 vào hóng hớt các cao thủ phản biện cho nó vui :smile:

4 Likes

Vâng ạ, đại ka nói e nghe ngay =))

12 Likes

Bạn vui lòng tranh luận đàng hoàng, không nguỵ biện bỏ bóng đá người nha @SuperModerator vô giải quyết giúp ạ cám ơn

3 Likes

Theo chart ko thấy nói target giảm nhỉ, để a e có cái đích

1 Likes

Ah thế thi lại update thêm

10 Likes

Ổn chứ. Trong sạch môi trường cũng tốt. Nhưng cổ nào cũng sẽ có điểm mua, điểm bán, nó vận động theo thị trường. Tôi nhớ ko nhầm thì 100% các mã tăng sốc đều sẽ chiết khấu 50% sau đó, mã nào cũng sẽ vậy cả.

1 Likes

Haha, thường thì tâm lý thùng rỗng kêu to. Không ai có nhiều tiền mà đi khoe cho thiên hạ biết mình nhiều tiền cả. Và việc bác bảo ban lãnh đạo NHA làm giá (có nghĩa là thao túng) vô tội vạ từ 10 lên 50. Bác cũng có thể bị NHA kiện vì tội vu khống, nếu điều bác nói không có căn cứ.

2 Likes

Ê lôi mod vào làm cái đéo gì nhỉ, tranh luận thì cứ tranh luận thôi chứ ko chửi bới là đc, còn ai đúng ai sai thời gian nó sẽ trả lời vả vào mõm thg nào ngu thôi :smile:

2 Likes

Lúc đấy thì lại bốc mả chỗ nào chả biết rồi ấy chứ :smile:

3 Likes

Tôi tư vấn VCI đến giờ nó có giảm ko ?

7 Likes

Thê thi kiên đi :)) dừng để bị kiện ngược lại tội thao túng làm giá nhé
Không xóa được chứng cứ đâu

6 Likes

Chất lượng phết.

Ô bác em vẫn đàng hoàng mà, bác chỉ em chỗ nào không đoàng hoàng với :joy:

Theo bạn VNINDEX tăng đến khi nào?

2 Likes

những cổ phiếu không có thanh khoản tự nhiên được bơm thanh khoản và giá thì F0 như bọn e không nên tham gia

1 Likes

Vẫn luôn chất lượng bác ơi, phong độ nó chỉ là nhất thời, đẳng cấp nó luôn là mãi mãi :smile:

4 Likes

Đây mới là cái chuẩn nè. Nhìn ra vấn đề ở thanh khoản của cổ phiếu. 10 điểm.

Bác khắt khe quá không? Tôi thấy cụ @Hieu_lvter nói lịch sự, có tranh luận về cổ phiếu bình thường mà

3 Likes

Bạn có trinh độ thì tự đi mà tính =)) trong mắt bạn minh làm gì có trinh độ. Chúng ta 2 tầng kiến thức khác biệt nên nói bạn cũng chẳng hiểu được. Sorry

9 Likes