Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

Chửi ai, ai chửi thì mình cũng ko quan tâm lắm đâu bạn ạ, còn trên diễn đàn mình cũng chưa từng phím hàng hay hô hào mua bán khuyến nghị gì đâu cả bạn ạ, mình làm mình ăn, diễn đàn đầy rẫy những pha bẻ cua phải gọi là mất người chứ còn diễn đàn mục đích chém gió tếu táo thôi còn bản thân mình vẫn là nhất, ở 1 cái thị trường uptrend thì nhà nhà người người có thể kiếm, khi nào nước rút mới biết ai ko mặc quần :smile:

4 Likes

Lại thêm 1 thằng bợ đít nữa. Thằng chủ thớt nó bảo nó chim liền cho NHA về 10 đó. Mày nghĩ như thế nào về vấn đề này. Phía trên t có phản biện. Nếu mua NHA vào tháng 2. Thì vẫn lãi và nó vẫn đang đi lên. Sao ko thấy nói gì. Hay là toàn tư duy ngu. Mua lúc đỉnh sau đó cắt lỗ rồi giờ nó lên lại cay cú mà đi chim lợn. T thấy chỉ cần mở miệng ra nói câu cho NHA về 10 là thấy độ cao ngạo của nó ở đâu rồi

1 Likes

Uhm đúng mà. Ng trong cuộc mới biết mình đang ở đâu thôi.
Bạn hiểu nhiều biết rộng thì cứ lên núi ở chùa đi . Xuống núi làm gì rồi lại như Bàng Thống mệt lắm

1 Likes

Chẳng qua thấy topic dìm hàng thì mình vào mình nói thôi bạn, mua hay bán là do bản thân, còn cũng chưa có ai tạo topic dìm HAX VCI mà lại tạo topic dìm NHA thì nghe vẻ nó ngược lý, con người cả với nhau thôi mà, lúc đúng thì ko sao, lúc sai thì chắc topic này chả dám mở ra mà nghe chửi :smile:

2 Likes

Thế với b thế nào mới hài lòng.
Trả nhẽ tôi phải đội bạn lên bàn thờ để thờ ak.
B thích tự kỉ thì về nhà mà tự kỉ.
Mồm nói ko qtam mà chăm rep thế ))

1 Likes

)) thấy mỗi ai đó bị chửi thôi. Ngứa ngáy tay chân đến nỗi phải đi gãi ngay .

1 Likes

@Hieu_lvter chắc đợt này thị trường tạo ra hàng loạt cao thủ đấy nhỉ, kể ra cũng vui nhưng đợi 1 thời gian nữa sẽ hiểu :))

5 Likes

Tao bảo ko quan tâm khi nào. Mày bị ngáo đá ah. :rofl: t thấy nó lập pic dìm cổ phiếu nên ngứa mắt vào phản biện thôi. Mà thấy mấy thằng tư duy ngu như mày quá nên phải lên tiếng

2 Likes

Ko có cao thủ. Chỉ là một thằng công nhân quèn thôi.
Tôi ko hiểu b đi ns chuyện gì ))

1 Likes

Em thì kp cao thủ gì, em chỉ cẩn thận tìm hiểu dn trước khi xuống tiền thôi cụ! Cụ em nghĩ giống nick cũng trung niên rồi, cụ ko nên giữ tư duy mình là f0 nữa, vì ngta đưa mình lên thì cũng đạp mình xuống được! Thị trường uptrend thì ai cũng vui, nhưng khi đến hạn thì nó rất khốc liệt!

3 Likes

)) ko qtam mà vô đây bảo t ngứa mắt ))
Về học lại văn đi

2 Likes

)) ồ có đứa nhận mình là “ bò “ luôn
Chịu.
Kêu nữa đi.

1 Likes

Sao cùn rồi ah :rofl:

Loại cao thủ như vậy chém không hết. Còn cao thủ như bác QuấtMạnhVào, Chun, OnlyU đếm trên đầu ngón tay xem đc mấy người.

1 Likes

)) đúng là tư duy = :ox:

1 Likes

Tiễn khách )).

2 Likes

Đông hơn quân nguyên ấy chứ, chứ nhiều thg kể cũng nể ra phết, phím hàng bảo mua con này xúc con kia nghe răm rắp chắc bảo ăn cứt chắc cũng ăn, chỉ biết nó tăng chứ ko biết nó tăng vì cái gì cái lúc nó sập cho cái thì chắc lại về máng lợn khóc hu hu :smile:

5 Likes

)) ng khôn nói chuyện có điểm dừng.

Biết ko nói làm gì nhau @@. Muốn biết tự đi mà tìm. Nhà hết thóc rồi .

Ko tiễn ((

2 Likes

Tính mình nó thế, nói những gì mắt thấy tai nghe trúng thì trúng ko trúng thì thôi, còn đâu thì nhìn thấy cũng cứ coi như mắt mù ko thấy gì đi cũng đc ấy mà :smile:

1 Likes

Úi định không com mà bạn có cái này. Cụ chủ giỏi đấy, nguyên cái khoản dám đứng trước đám đông thế này đối chất là hơn người rồi. Còn muốn thần tượng mấy cụ kia thì tôi khuyên thật tìm hiểu lịch sử về chiến tích “trường xưa” chưa. Sợ nghe xong bạn sẽ thấy thường lý thuyết hay nó hay có thực tế phũ phàng lắm :smiley:

4 Likes