Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

chú ý: Trước sau gì thì tiền của các ông (ông nào thì hồi sau sẽ biết) cũng thành phí cho các công ty ck và các Broker rẻ tiền thôi. Thận trọng… kaka

Bạn nói đúng, nên mình tư vấn free và không kéo khách về, ai ở đâu ngồi yên đấy mình tư vấn không cần phải chuyển

2 Likes

Các bác phản biện phải có số má bằng chứng hoặc giả định…mình là con người hiện đại phải theo chủ nghĩ duy vật biện chứng, đừng mãi ở thời kỳ duy tâm nữa các bác. Đầu tư vào dn nào phải đặt bút vào sách mà tính. Đừng nghe bố con thằng nào cả, tất cả các bác ấy chỉ để tham khảo thôi. 95% là chiến thắng hay thất bại là do mình

3 Likes

Hồi mới chơi em được ông anh cho mã mua là NHA. CHẢ quan tâm gì sất. Mua 1k giá 13, bán giá 18 thì phải. Khúc này em ăn của lái rồi. Haha

Mình còn vài tỷ lãi chưa chốt (cỡ gần 10 tỷ chỉ là lãi, ko nói gốc), còn vài lần phải bán do đáo hạn margin, hoặc rút tiền ra tiêu vặt, Bạn cần thì inbox zl 0988 383 383 mình gửi cho (mình chỉ gửi khi bạn chụp màn hình chứng minh bạn là nick An_Ngoc, lịch sử bán 100% lệnh lãi xanh, chỉ 1 lệnh lỗ đỏ do bán 16 cổ lẻ cổ tức cp nên bán giá sàn cho nhanh. Mình học hỏi các anh mà thằng chủ topic nó đang chửi các anh đó đó.
Đầu tư là nhìn trước tương lai, còn thằng lập topic nó phân tích vớ vẩn vuốt đuôi quá khứ, và mục đích lấy tương tác thôi./.

4 Likes

1 tháng qua thanh khoản toàn thị trường tăng đột biến, VCI mà hắn chọn mã ck lãi ít nhất rồi đó bạn.
Tiếp là chỉ là lướt sóng hàng thị trường, ăn dc 30 40% thì dùng từ siêu cổ làm gì, “Siêu cổ để dành cho các con hàng ăn 5 lần trở lên thôi”, còn 20% 50% mà gọi siêu cổ thì chỉ lùa gà thôi.
Thằng này nó có nick chim lợn từ f 319 , rồi lên f247 ae chửi nát mặt ra nó lại xóa đi rồi lập pic mới đó.

5 Likes

mà thôi, bạn là người đam mê ăn %, lướt sóng, bạn ko hiểu ae holder ăn siêu cổ đâu, thôi đêm rồi nghỉ ngơi thôi.

4 Likes

Hình như bác này ko chịu đọc các pic khác. Ở f 247 có rất nhiều cao thủ mở pic có tâm, có tầm!

1 Likes

Gà thích dc cho ăn thóc luôn, thay vì học cách bới chỗ nào nhiều giun, hihi.
Còn người ta cứ mua rồi người ta thích thì người ta hô thôi.
Hãy tìm những ai dạy bạn cách câu cá, cảnh giác với mấy người chỉ bảo bạn mua mã này mã kia :v
Với suy nghĩ mua xong lên luôn như bạn thì chắc ko ai muốn chỉ đâu :v

7 Likes

Ngta hô hào cổ nào thì tiền các cụ, các cụ phải tìm hiểu trước khi xuống tiền chứ! Tâm lý các cụ cứ mở mồm ra là f0 thì muôn đời các cụ là f0 thôi chứ đừng mong đánh theo ông này ông nọ mà lên f1, f2!

5 Likes

Chỉ mấy ngày ko vào f 247 mà nhiều cao thủ nổi danh quá. Đọc cả pic thấy ý kiến này là cao thủ nhất!

2 Likes

mình đọc xong cả pic và không nói gì đây kaka

1 Likes

Với cụ là có tâm, nhưng với cộng đồng, đất nc thì đếch có tâm! Dn người ta xây dựng bao năm, tạo công ăn việc làm, thu nhâpj mùa dịch cho bao con người! Ông kia ở đâu vào bảo lãnh đạo ko có tâm, cấu kết này nọ, ảnh hưởng đến dn lắm chứ, ít thì tiền tỉ, nặng thì làm ăn khó khăn cắt giảm nhân sự, vậy thì là có tâm với cộng đồng à! Hay chỉ ai chơi ck mới là người vn, mới là cộng đồng của ông ý, còn người khác thì sống chết mặc mẹ!

4 Likes

Mà thôi ko tranh cãi nữa Tôi đánh giá cổ phiếu ko liên quan đên nội tại doanh nghiệp

4 Likes

Triết lí lỗi thời nhỉ.
Giỏi thì cứ ôm để x5 x6 trong 1 năm đi ((.
Toàn ăn trên đồng tiền sương máu người khác.
có x5 thì cũng toàn hàng penny đội lái nó đánh lên ??? Được bn ng hưởng lợi từ việc đó và bn mất tiền vì nó. Từ 5 kéo 50 vậy giờ 28 vậy xin hỏi cái ng mua ở giá 50 họ còn giữ ko ạ. Một đám thối nát.
Ak mấy mã chủ thớt tư vấn ae nó mới chạy có hơn tháng mà có ai thua đâu.

Ak hiện tại b vẫn giữ NHA thì show để chứng minh hộ cái.

Nói mồm ai tin nổi ))

4 Likes

Bác đánh giá ko dựa vào nội tại mà dám phán NHA bị lái , ai mua lúc vốn hóa nghìn tỉ là bị úp bô , lãnh đạo người ta ngon vậy bác phán thao túng. Thành viên gạo cội top 1 đây?

1 Likes

Mình định ko nói thêm gì nữa về topic này nhưng thấy tâm a L ko sáng, quá PR bảng thân vì mục đích cá nhân, bán mã siêu cp, cung cấp tk để mng chuyển tiền từ thiện, thu phí và sau đó là gì chỉ có a L mới hiểu. Tôi có cảm nhận a L là người vuốt đuôi quá khứ, để chứng minh anh ko phải như thế thì cung cấp bằng chứng về các deal cp của anh nhé ( chụp nản hình nhưng nhớ ko dùng photoshop chỉnh sữa nhé), con vci ăn dc 30 40% cũng là bình thường, tài xế đánh theo trend cũng được hơn 100 % rồi, đoạn vci tăng mạnh chỉ cần đu trend là có ăn và đây là lời nhắn của 1 bạn xin phép được trích dẫn lại đường link, bạn ấy cũng trả lời công khai trên f rồi, anh L vui lòng làm sáng tỏ vấn đề này nhé
https://f247.com/t/tra-loi-den-phan-tich-ky-thuat-lam-gia-cua-doi-lai-nha-sgr-v-v-va-su-giong-khac-nhau-cua-sgr-va-cac-co-phieu-tren/27619
“Tâm sáng thì vạn sự tự khắc tốt đẹp – Tâm tối thì mọi chuyện đều trở thành u ám”

6 Likes

Bạn giữ bn cp NHA và giá bn vậy ))

1 Likes

Bạn có thể đăng 1 bài công khai trên from này đc ko. Như thế mng sẽ dễ đọc hơn ạ.
Chứ việc gì phải post trong này

3 Likes