Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

Thôi giả sử ngô nghê ra ngoài xã hội múc miếng đất 2 3 năm x2. 4 6 năm x4. 6 tới 9 năm x8… 20 năm nhân nhẹ cũng 30 50 lần hơn rồi. Chứ 20 năm thu hồi 1 lần vốn VCI làm gì ko biết =)) Chỉ có tụi gà mua cao và hi vọng thằng ngu nào đó sẽ tới mua lại với giá cao hơn. Tôn trọng kẻ mua sau là nguyên tắc để giàu bền nhé.

3 Likes

Nói chung ông Lộc cũng hay. Nhưng đụng nhầm người. Dại gì đi đụng chạm ông bảy uy tín chứng khoán từ khi mở sòng đến giờ. Chưa nói đến tài sản ông Lộc còn chưa bằng đệ của ông Bảy. Tự nhiên thốt lên câu chim lơn NHA về 10. Đúng là há miệng mắc quai.

1 Likes

Hóng về giá 10 như chủ thớt tuyên bố :o

Mịa làm mình cứ chờ NHA ở giá 10 . Mất mất cây CE

Anh 7 ơi anh 7 tôi kết anh 7 rồi, đợt dịch đầu 2020 những con dầu khi nó rơi về vùng giá chưa tới nữa ổ bánh mì miền quê, tôi mua đến nổi ko còn tiền trong tài khoản bank (do nhà nghèo quá A 7 ah), mọi người chê, tôi mua và vừa rồi tôi bán lại 30% mà vẫn quá tiền đầu tư năm rồi, quan trọng là định giá dc cổ phiếu và nội tại DN, nó quá rẻ tại sao không mua? Cứ đi vuốt đuôi quá khứ và hô hào, mục đích đằng sau nó không tốt lành như các F0 thấy, ăn tiền góp của F0, ban đầu là tùy tâm nhưng boss L cho ăn dc 1 lần thôi, lần sau no money no talk. Còn 1 con siêu cp của a Lộc nữa nhungb1 2 tháng sau mới chạy, con này bán đắt lắm, tt uptrend tăng cao nhất mọi thời đại, siêu cổ ấy vẫn chưa chạy, hay chờ tt về mốc năm 2019, 2020 nó mới chạy. Nếu giỏi thì thiếu gì cách kiếm tiền tại sao lại phải dùng cách như thế? Tôi vẫn ko hiểu, nhưng tôi hiểu rõ động cơ của a L

5 Likes

Việc sở hữu cái đầu bò thì chỉ nên tâm tư xem tối nay ăn rơm khô hay rơm ướt,chứ hăng hái trăn trở về nhãn quan của đại bàng thì e rằng vượt tầm của bộ nhớ. Hệ điều hành chạy trong não người có tài sản triệu đô nó khác hoàn toàn với hội đi làm thuê quên chấm công buổi chiều rồi đêm mất ngủ.

Chết chưa, tôi đang đi làm thuê cho Nhà Nước, bác nói quá. Đúng là tầm mỗi người mỗi khác, người lo cơm áo gạo tiền thì chi ít là có suy nghĩ, cách nhìn nhận, phong cách và hành động khác những người có nhiều tiền và rất nhiều tiền. Ko trách hết ace F0 được, sẽ có người thoát được cái tôi F0 của mình mà thành đại bàng trong tương lai. A L theo tôi biết cũng đang có nỗi lo cũng tương tự như cơm áo gạo tiền đó là nỗi lo KPI, vẫn chưa thoát được thằng em ah, cố gắng sống tốt lại và bớt sân si lại, em quá hiếu thắng. Chỉ cần con VCI nó giảm về 40 45, hay bất kỳ con siêu cổ nào em cho F0 ăn giảm mạnh thì coi như em thân bại danh liệt đấy, F0 nâng em lên được thì cũng có thể đi cả giày, dép lên mặt em

1 Likes

Chính vì các bố không ăn vặt ko nhìn ngắn mới tránh đc cú down của dầu PVD 8x về 1x thay vào đó x hàng trăm lân tk nhờ cổ đất. Bọn đầu bò lấy ăn uống vài chục % la làng thể hiện. Còn các bố tư duy khác.
Trong 1000 ngành chỉ có giá đất tăng dài hàng thập kỉ hàng chục lần theo cung tiền chính phủ bảo kê cho bố. Mà đất nó tăng 20 lần giảm đéo quá 25%. Còn các nghề khác đc vài tháng lại cắm mặt hố cứt
Còn các con bò cứ ăn uống vài bữa lại về hố cứt.

6 Likes

Ngành nào cũng vậy, cứ cảm nhận và đánh giá được cp mình sẽ đầu tư nó có tìm năng , nó quá rẻ so với tìm năng đó thì mua. Cũng phải suy nghĩ lại có nhiều người với nhiều suy nghĩ và hành động khác nhau nó mới ra cái tt chứng này chứ, ai cũng như Anh hoặc chí ít là tôi thì làm gì có sóng chứng khoán. Nên thông cảm đi Anh 7 ah.

2 Likes

Bác nói gì e k hiểu?có khi bác nhầm gì k?

A7 nói với bọn đầu bò này nó không hiểu đâu. Nó quen miệng ăn 5-20% rồi

Ah, tôi reply bác nhân tiện nói với a L, hy vọng a L ngộ được chút ít. Sorry bác nhé

1 Likes

A7 dùng nick ảo lập mớ pic Pr con L14 mà sao càng ngày nó càng giảm thế hử ?

Giảm suốt. Chưa sàn là may. Nhưng vẫn lên cả triệu mỗi cổ.
Nói lâu rồi! Đéo thằng nào đủ tuổi sủa chết đc anh đâu. Gần vạn thằng đã từng rất cố gắng 24/24h 4 năm còn phải hàng hoặc nó đã phá sản chết. Thiên triều bảo kê rồi.

9 Likes

Mồm nó lúc nào cũng nói về phật pháp với làm như đấng cứu thế giải cứu f0. Mục đích cuối cùng của việc nó đi khắp nơi chọc ngoáy lấy le lấy số rồi pr nâng bản thân nó lên để làm gì mọi người đọc trong ảnh là rõ

2 Likes

Phi Nhung cũng suốt ngày phật pháp đó cụ :rofl:
thằng nào đã theo phật pháp thì éo bao giờ có hứng lên đây choảng nhau vì người tu họ sẽ cố gắng giảm đi sự tham sân si
toàn cái loại lưu manh giả danh người tốt mới sử dụng phật pháp để đi lừa người

Dễ mà. NHA đang 31. Còn VCI 52. NHA chấp hẳn VCI gần gấp 2. Xem 2 năm nữa con nào gấp hơn vài lần con nào là biết ngay ý mà.

4 Likes

@Vinh_Nguyen2 lột trần nó nó chả dám nói câu nào ô ạ

1 Likes

Khổ thế, chả thấy ngôi sao sáng lên tiếng tiếp nhỉ :smile:

2 Likes

tôi tưởng con đom đóm chứ hóa ra ngôi sao à, thất kính rồi
kaka