Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

Hộ bố mày cái, m ở đâu hả thằng núp lùm =]]

1 Likes

Bố mày ở hà đông đấy, giỏi đến mà tìm xem bố có hốt xác mày ko!

Mấy ông có mã nào ngon tôi mua cho, mua bán là bình thường, đầu tư phải bỏ tiền, các ông nhận là cao thủ mà ko hiểu điều đơn giản đó à

1 Likes

Như trên!

Perter Thanh mày làm thế để làm j hả ku

1 Likes

Cái loại mày 1 xiên thoii

1 Likes

Ôi giào ghi mỗi chứ hà đông thôi à :))) tưởng thế nào :))) bố m nói luôn địa chỉ nhà bố m lên đây này 239 lê lợi, ngô quyền, hải phòng. Hp ko lòng vòng. Sinh hoạt ở diễn đàn lâu ko có nghĩa là chúng m là bố ng khác nói j phải nghe.

2 Likes

Thằng dôn các này cho 1 xiên cho nó tỉnh ra

1 Likes

@Thichduthu Hp nơi bác ở nhường bác xử lý nó :smile:

Thằng Lộc này nó cố tình tạo Scadal để nối tiếng nhằm lừa đảo anh em f0

1 Likes

Mày vào rồi à

Ở đây chả có ai nói chuyện bắt người khác phải nghe! Ban đầu lọc vào cà khịa hết cả forum ko ai nói gì, xong đi cà khịa cổ phiếu, lấy danh là đi kêu gọi từ thiện để lấy tiền phí mọi người phím hàng! Cụ peterthanh đưa ra bằng chứng thì mày vào bảo cụ ý tỏ vẻ thanh cao, lúp lùm! Ủa, lý lẽ kì vậy! Lọc nó chửi mọi người trước rồi tỏ vẻ thanh cao, sao cmay ko chửi, đi chửi người đưa sự thật ra!!!

2 Likes

Bỏ mợ cùng phố với lão ấy hay sao đó. Kịch hay rồi!

2 Likes

Tưởng thế nào hóa ra chỉ sủa đc có vậy thôi à, thôi chờ admin và các mod vào xử lí rọ mõm mày vào thôi :smile:

Bọn nó nói vô căn cứ, cổ tốt vào sai cũng ngâm vốn, cổ đểu vào đúng vẫn oke, cổ dưới giá trị múc. Uptrend nói phét ai chả nói đc, a chỉ khuyên f0 nếu đtu lâu dài k kthuc nên nghỉ.

2 Likes

@Thichduthu Ngô Quyền thì chắc gần đoạn Lạch Tray, Văn cao :smile:

1 Likes

A ở ĐB Phủ, Minh khai, H Bàng

1 Likes

Mày đừng ra vẻ như thế @piter thanh à, tao buồn nôn, tao là f0 nhưng tao có tiền tao đi đầu tư, mày xem có thằng ngu nào có tiền đi đâu tư ko? Mày éo phải lo cho người khác

1 Likes

Làm cái kèo solo với thg cu vừa nổ địa chỉ kìa bác, Lê Lợi đó bác :smile:

Ô có tag nhầm ko bạn?

1 Likes