Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

Các bác bình tĩnh ko tag nhầm tùm lum hết đó :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Loại tiểu nhân, thích khích đểu như m. Tao gặp đầy.

1 Likes

Qua đây a gửi thông điệp đến f0, miễn phí rơi vào đầu chỉ nc mưa và cứt chim

Bố xin con, bố chưa khích đểu gì đâu, con lật lên trên xem @dnloc83 nhà con chửi bố như nào thì con sẽ hiểu thôi con trai của ta ạ, còn bằng chứng thì các ae trong group của L cung cấp chứ bố có làm gì sai đâu mà con lại chửi bố thế, khổ thân bố mẹ sinh con ra mà lại ko dạy bảo con tử tế đến nơi đến chốn thế này có chết ko chứ lại, thân ái chào con :smile:

Đúng ở trên đời này ko có cái j miễn phí cả. Nhưng vì lí do đó mà người vn luôn chơi nhóm nhỏ lẻ. Việc nghi kị nhau trở thành 1 thói quen. E cũng qua đây nói luôn, a lộc là người xa lạ với e. Nhưng cách a ấy hành xử vẫn tốt hơn khối người.

1 Likes

Mày nói đúng rồi đó, chỉ có mưa và cứt chim miễn phí, nên tao bỏ tiền ra mua mã bọn mày ko thích à

M kéo cụ @Thichduthu vào làm kèo, trong khi tao không hề đề cập cụ ấy. Chả phải khích đểu à. Cái loại ■■■ chui gầm chạn như m, t lạ gì

1 Likes

Con dog này tao lquan gì mày?

Và mày bỏ ngay nick này, vì người quân nhân họ k đểu như dạng mày, cút ngay.

Bố xin con, bố cũng có động tới con đâu, bố chỉ bảo với bác ấy rằng cùng nơi bác ấy sinh sống thì làm kèo gặp mặt chứ bố bảo gì đâu mà con cứ phải sồn sồn hết cả lên, máu con dồn lên não nhanh vậy, còn bố chửi @dnloc83 đấy thì việc gì con phải vào biện minh cho nó làm gì hay là bợ đít đi theo L rồi ăn cứt ăn đái gì cũng nghe theo :smile: Còn con trai xem các cao thủ trong topic này phân tích đi nhé kẻo lại mất tiền ngu, đọc từ đầu đến cuối và cảm nhận về cu L của nhà con đi nhé, bố xin thân ái chào con :smile:

Con ch.ó đâu

1 Likes

Oke tao xin cái hẹn ngay và luôn

Tao đéo bỏ đấy

1 Likes

Ok này thích ở đâu

1 Likes

Hải phòng hay nam định

1 Likes

Tao hải phòng, mày o đâu hn, tao hẹn bki chỗ nào hn

Thằng ch.ó như mày làm ô uế Hải Phòng tưởng mày đại ca thế dép nào

1 Likes