Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

Thôi để anh thử xem. Ông này nóng tính cũng xỉa anh như chơi ấy! À vợ anh dân Văn Chương chính gốc đấy

2 Likes

Tôi mới xphat, tầm 2h sau trên hn, tôi xem nó xiên tôi ntn đây.

Thế này nha @chubodoi, @thichduthu: gặp nhau uống bia, đàm đạo chuyện cổ phiếu thì được, chứ đừng vì 1 chuyện nào đó ko liên quan đến bản thân mà làm tổn thương thân thể của nhau

6 Likes

Mai lên báo đấy các bác, nhập trại cả f247 bây giờ. Xúc SGR cơ hội đổi đời xong đi chén … thích hơn là đi đếm kiến

1 Likes

Chuẩn bác, nhưng em vẫn chờ, số 2 ngõ Văn Chương Hà nội

2 Likes

Các bác căng quá, quan điểm khác nhau thôi. Đều là người lăn lộn với cuộc sống mà sao dễ kích động quá.

1 Likes

Tôi đã nói xuất phát điểm mấy cuộc cãi cọ gần đây đều khác nhau như 2 đường thẳng song song, ko bao gặp. Vậy cãi nhau để làm tổn thương danh dự, thể xác của nhau làm gì

Ngồi nguyên đấy, mày k xiên tao mày phải quỳ trc mặt tao

Gặp nhau xong xỉa nhau à? Chết là hết hay nhập trại vì 1 chuyện vớ vẩn

1 Likes

Chú nín để nghe anh nói

Mà em với bác liên quan gì nhau nhỉ, mẹ cái thằng @viiecee

1 Likes

Đổi vận đời người hưởng giàu sang phú quý khi chọn được một con hàng thực sự ngon trong quá khứ, hiện tại và cả tương lai như SGR bạn ạ

Sao mày chửi tao, viceedoggy nó là ng tốt

1 Likes

cảm ơn bác đã nhắc nhở

1 Likes

Thôi bác bình tĩnh. Lên thì alo qua em chơi mai về. Đừng giận quá

Đấy nhé, cứ hạ hỏa từ từ chứ từ đầu h là tag lung tung nhau rồi đấy

1 Likes

Tôi đang ở chung cư SGR

2 Likes

Thôi, ko nói nữa

1 Likes

Xiên thì chắc chắn ko xiên rồi, thôi bác @Thichduthu cứ lên HN đi tụi em mời chầu bia :wink: Sao phải căng thẳng.

1 Likes

Nó tốt đâu mà tốt, em đang chửi nhau với nó, nó lôi bác vào, rồi anh em mình rủ nhau đi xiên nhau, mẹ cái thằng dog @Vice

1 Likes