Phân tích kỹ thuật làm giá của đội lái NHA SGR v.v và sự giống khác nhau của SGR và các cổ phiếu trên

,

Năm 2021 rồi, tranh luận nó cũng phải sang lên một tí chứ mấy bác ơi, luận điểm chả có, cứ nói đuối lí thì lại dọa kiện với chả cáo, eo ôi sợ quá đi mất. Nếu thấy bác Lộc nói sai thì cứ tự làm đơn tố cáo đi, ngồi đấy mà dọa.

3 Likes

Có nhiều thằng đang cay cú em, đi bợ đít lũ lừa đao a ơi, Cho bọn nó lên tiếng ae còn biết là ai. Sợ nhất mấy thăng núp lùm ko nói gì đi lừa tiếp thôi

7 Likes

Đúng sai trên mạng quan trọng gì đâu cụ. Tôi k chất vấn. Tôi đọc pics để học hỏi kiến thức. Nhưng ý nào các cụ hiểu chưa khách quan thì tôi nói thôi bác ah

1 Likes

Thôi em à hôm đông người giỏi Giang chất vấn cao siêu nhưng tâm không tốt chấp j em

Tôi thấy ngôn ngữ cụ Lộc và cụ Hiếu có tí căng thẳng, muốn mọi người hòa nhã thôi. Tùy các cụ hiểu. Trc thấy mấy post của A7 toàn chửi và ngôn từ căng nghiệt, tôi cũng lướt xem nhưng ko khoái cách đó.

1 Likes

Em nói cho chúng nó mở mắt ra, lấy tài đức ma đi giúp người chứ ko phải ngồi cắn xe đồng loại
Em thách nó kiện đấy, đến lúc uy ban làm cái án thao túng NHA về mẹ 1 luôn thì là chúng nó tự tay bóp dái thôi.

3 Likes

Vãi cẹc, siêu cổ HAX VCI, giá 2 con siêu cổ lúc lập topic thì xin vái cả nón :smile:

3 Likes

Em không có nghĩa vụ cũng như trách nhiệm phải giúp đỡ F0, nghĩa vụ cũng như trách nhiệm sale khách mà ai đó đang làm. Kiếm tiền từ phí gd của ndt.

1 Likes

Tôi là người mới bác ạ, tôi mới biết bác @dnloc83 từ hôm 10/6 đến 11/6 cắt lỗ mua theo bác ấy giờ kiếm đc tí cháo, tôi thấy nhiều anh em dc bác ấy giúp đều duc cả bác ấy là người tốt.

3 Likes

Tao giúp người free, ko cần phí, vào mà hỏi cộng đồng ý. tao còn giúp ngược cơ.

12 Likes

Không đánh tự khai :rofl:

Này em à, @dmloc83 ko kiếm đc tia môi giới nào đâu em ặc, đều là a em biết nhau trên diễn đàn này, em là cao thủ nên công tâm, ya anh là thấy người tốt nên ủng hộ họ đã giúp xã hội tốt lên đấy

4 Likes

Vãi cẹc HAX VCI siêu cổ :smile:

2 Likes

Thăng đấy cao thu gi a, phân tích KT có khi còn chả biết, học được tí chữ như thăng đa câp ý thi cao thu gì

6 Likes

Bác ăn nói lịch sự. Từ đầu là mình bạn, sau tôi, giờ mày tao. Mọi ng thử hỏi quản trị cảm xúc của 1 cao thủ thế này thì có phải cao thủ không ?

6 Likes

Mày nói thì mày cũng nên cẩn thận mồm miệng đi, chưa ai đi lừa ai đâu mà mày lại bảo ngta như thế có thấy độc mồm độc miệng ko, còn tính tao thấy cái gì ngứa mắt là tao sẽ lên tiếng thôi, còn cái giá siêu cổ của mày thì tao cũng xin vái cả nón HAX VCI :smile:

5 Likes

Cao thủ mõm trong cái thị trường uptrend chắc 1 đống :smile:

8 Likes

Đề nghị chủ thớt dùng lời lẽ văn minh lịch sự ạ. Cám ơn nhiều

4 Likes

@Vice ơi bác là cao thủ bác xem bác giúp đc bao anh em rồi mà đi gây thế bác

2 Likes

Oka thôi e ko nói nữa

9 Likes