Phân tích kỹ thuật VNindex năm 2022

Như vậy là cũng gần cạn ý. Còn một bài phối hợp quy đồng giữa định lượng và định tính nữa là hoàn thiện. Tức là thêm chức năng cần gạt và tự động bổ sung nước cho guồng máy. Bài này có thể làm được nhưng để làm mát guống máy thì lại chưa tự động chuyển đổi số được. Nhưng làm bằng tay theo BẠN tôi nói là cũng không phức tạp. Nếu kết hợp với một chuyên gia công nghệ thông tin thì có thể tạo ra một guống máy chạy bằng Điện, tức là cứ nhập số vào là ra số. Guồng máy này tạo Ngoại Ứng cho VNINDEX, và việc còn lại là quan sát Nội Hợp tức là số lượng cổ phiếu giao dịch, và tìm các điểm đầu tư theo ΔZt.

Vâng, em còn nhớ bác ngày xưa có chữ ký “Già rồi mới nhớ đến em”. Bác năm nay mới 65 tuổi thì cũng gọi là nhiều tuổi cũng chưa già. Cảm ơn bác vẫn luôn nhớ đến bọn em. Xem những gì bác nói thì thấy bác cũng rất am hiểu. Em nghe bạn em nói là máy chạy bằng “cơm”. Bạn em cũng ham vui và nghĩ đến bác, và luôn tin bác không phải là người gian dối. Một lần nữa cảm ơn Bác @Member2006

Giải phóng miền Nam

@Newmember2020 : như vậy là anh hùng lắm rồi. Theo Bạn tôi nói nên gắn thêm bộ Bound để tránh các anh hiểu vùng lên. Nhưng tôi nói rằng cứ để đấy để cho có sự công bằng. Đó là tôi của trước kia. Ngày nay ngẫm lại tôi thấy các anh cũng đang nô lệ áp bức cái chỉ số Fvnindex của Bạn tôi đó.

Anh cũng nên nghiên cứu thêm đi nhé, hoặc là nên quay trở lại nơi anh đến và đừng post linh tinh gì nữa, hoặc là có post thì phải che tên người đi nhé. OK

minh-hoa-shooting-star
Nến-shooting-star
Shooting Star

Tính bác vẫn vậy. Luôn có sự giải thích rõ ràng nhưng cũng rất nóng tính. Em chỉ học được bác cái chữ Tình. Chứ bác cứ yên tâm, thời này là thời nào rồi, đâu giống như cái thời của bác. Bác cho em theo bác, em hứa không làm lộn xộn nữa. Em cảm ơn bác rồi mà @Member2006

Bác Member2006 bắt chuẩn thật. Đúng phóc luôn nến Sao băng _ Shooting Star. Mà hôm bác bắt cũng là hôm nổ ra chiến tranh giữa Nga và Ukraina. Em phục bác thật. Có vẻ Bác cái avarta màu xanh nhỉ. Em chọn avarta màu vàng luôn. Nguyện đi với bác đến cuối con đường này, không bao giờ xa rời. Để em bảo cậu bạn chọn cái màu đỏ, tạo một liên minh đèn giao thông luôn bác ạ. Tuyệt vời quá bác @Member2006 ơi.

:laughing:

Cậu BẠN tôi màu đỏ hả. Uh nhỉ, hay đấy, ý nghĩa thật. Hôm nào họp nhóm, gọi cho tôi nhé

Vâng, bác ạ. Quân ta đã về ạ. Em cũng nghiên cứu về Fvnindex của bạn, và em cho rằng nó quá tốt. Tuy vậy, trong những tình huống cụ thể phải có sự vận động của dân chứng khoán chính gốc như bác thì mới thấy đúng về chứng khoán. Bác bỏ phần giới hạn của Fvnindex là đúng mực và phù hợp nhằm giữ dân chứng khoán làm đến 10 điểm. Nếu không có bác mà chỉ nhìn vào Fvnindex thì em cũng không thể thấy lại mấy cái chart hay những nến đặc trưng của chứng khoán.

Tuy nhiên, em cũng tin là cứ dựa vào cái Fvnindex sẽ hữu dụng trong rất nhiều trường hợp vì em cũng thấy công dụng của nó trong thời gian vừa qua. Bản thân em là người được đào tạo về chứng khoán, chuyên ngồi enter bài nên em cũng thấy rõ được cách vận động mà Fvnindex mang lại cho thị trường giai đoạn vừa qua. Và được biết bác đầu tư trong thời gian dài mà em thấy càng tin tưởng hơn vào định hướng sau này mà bác sẽ cùng với nhóm vận động.

1 Likes

OK, tôi có enter bài của mình rồi. Rất vui được cùng với cậu, tuy nhiên tôi cũng không hỏi bài của cậu là gì :star_struck: . Tôi đầu tư nên nếu có thể cùng hợp tác là tốt. Có gì hay nhắn tin nhé :slightly_smiling_face:

Xu hướng Vnindex tính đến 1h44’ ngày 9.3.2022

1 Likes

Chart Vnindex 9/3/2022

Lượng: 995.8 M là lượng số tốt nhất. Đây là điểm đầu tư thực chất. Còn nhiều điểm đầu tư khác do tính thời vụ cần phải nghiên cứu kỹ vì nó chưa đạt được tiêu chí quan trọng nhất: Giá với trả lượng, triết học. Câu này ngày xưa tôi có “chữ ký” nếu ai đã từng quan sát từng bước đi của Member2006. Lượng đi với kinh tế lượng thì khó nói dối được lắm. Thống kê chỉ biết thống kê nhưng nền tảng kinh tế lượng thì không kém.

Cảm ơn đã nhắn tin cho tôi rất rõ ràng, BẠN tốt.

Mấy cái Emoji lợi hại thật. Bác cũng hiểu là học lệch thì dễ lệch tủ. Mà tủ thì em cũng có được chia sẻ. Tuy nhiên, nhiều thứ từ thời darvas em có đọc thấy nó dễ làm lạm phát giá chứ chưa chắc đã lạm phát lượng. Em có làm một chuyên đề đại học về darvas và em sửa rất nhiều về hộp đó. Nay mấy cậu học vẹt cũng darvas như rồi. Em buồn cười mà không nói. Mấy ông do thái giỏi nhưng các ông ấy cũng gây ra bao nhiêu hệ lụy cho xã hội. Dù sao thì ngày nay con người đánh giá cũng thấy đúng nhưng kẻ thua cuộc thì là kẻ sai. Nay Putin đã ra quân với chủ nghĩa phát xít mới. Phát xít là phát giá hay phát lượng hả bác Member2006

Do Thái họ phát giá “treo cổ”. Còn bọn Phát xít phát xác thịt. Đánh nhau là không tốt. Nước nào cũng có tự hào riêng, phong cách tồn tại riêng. Mình hiểu để biết rằng đâu là quân ta đánh địch và đâu là quân ta đánh mình.

Vào đăng ký kênh Nông nghiệp việt nam ở châu phi đi cho họ có nút vàng.

1 Likes

Nghề xã hội với con người. Giá với lượng. Em cũng không là người học lệch thật mà. Em hiểu rồi ạ

BẠN nhắn tin. Năm đuổi gốc. Cứ thế mà làm. Đầu tư đâu? Sao không cho bạn mà cứ bắt bạn làm :laughing: . Việt Nam đùa. Vui chút và làm việc đi ông.

Kiểu Clip tôi yêu Việt Nam đùa của anh tây.

Chuyện là thế này. Có một anh chạy xe, nhỡ nhảy vào ổ vô lương, ổ cờ hó, ổ voi. Sau đó, anh ấy phanh gấp. Và đít xe bốt lên cao. Sau một hồi thầm chửi rủi thì anh ấy bàn phải bàn giao lại xe và về thiết kế xe, rồi xem thằng bạn lái. Hết chuyện. Vui :rofl:

À. Cái giảm sốc với chống giật đó hả. OK. Không sao. Ở đây chửi nhau là thường. Chán khóa nick lại làm nick khác. Đẳng cấp thì đi đâu chẳng được. BẠN cũng không phải nghĩ cho chúng tôi. Còn Long đen :face_with_hand_over_mouth:

Bác Member2006. Hôm nay mình buôn chuyện nữa nhé. Hôm qua cậu BẠN đoán sai, vì là nến :laughing: em nhìn nó giống nến Doji. Em đoán là 2 giọt nước :rofl: . Còn bác cho là Long Đen :face_with_hand_over_mouth: . Có vẻ là bài của bác với em khá giống nhau. Emoji của em bao quát hơn. Còn bác thì ngay và luôn hơn.

Giọt nước mắt hoàng tử Rupert . Đập đầu thì rất khó kể cả máy cường lực. Nếu bóp đuôi giọt nước thì sẽ vỡ vụn. Khoa học

Vâng. Cung kính kiểu vua chúa. Hay là xuề xòa dân dã. Em với bác đều được chia sẻ dữ liệu hộp darvas. Nói thật là để cùng nhau nhắc lại chuyện xưa chứ em cũng chỉ hiểu là cái giá để sách, tức là phải có lượng hóa. Bọn hâm cứ vẽ lấy “giá”. Em muốn cười là giá để sách.

Vậy bác có nhường em sửa cái darvas không? em cũng chán lắm, cứ từ nào biết từ đó, chẳng có chút gì cung kính hay dân tuế cả.