Phiên mai: KHỞI NGHĨA!

Dòng tiền bán ckcs chuyển qua Sọc PS hòng gỡ gạc nhưng gì đã mất khiến VNI đã bay gần 300 điểm, tương đương khoảng 20%: một mức chiết khấu khá mạnh và khiến mặt bằng giá cp trở nên hấp dẫn hơn bao giờ hết…
Về điểm số thì ngưỡng hỗ trợ mạnh sẽ nằm trong khoảng 1.200-1210: mức đỉnh của 2018. Điều này có nghĩa là 4 năm qua VNi ko tăng, mặc dù quy mô nền KT và vốn hoá đã khác 2018 rất rất nhiều…Và lần mất mát hiện nay cũng đã gần bằng 2018 nếu tính về mặt điểm số. Đây cũng là giai đoạn mất mát nhất trong lịch sử ttck VN kể từ 2007.

Chiến tranh, dịch bệnh… đã ko làm cho VNI sụp đổ mà VNI chỉ sụp đổ bởi chiến dịch “Bàn tay sạch”.
Sau 2 phiên thì VNi đã đi tong 90 điểm. Phiên hôm nay lại một phiên kỷ lục với gần 370 mã lau sàn, chỉ có điểm sáng duy nhất là Tây lông múc ròng hơn 600 tỷ trên cả 3 sòng…

Nđt hiện đang mong chờ cái kết đẹp cho VNI đó là tạo mô hình 2 đáy chữ W quanh 1.260.
Thế nhưng với tình hình tâm lý bất ổn, với việc Sọc hoành hành, với việc thả trôi của cơ quan quản lý thì có thể đáy 2 sẽ thấp hơn đáy 1.

Phiên mai là phiên quyết định sống còn cho tương lai của VNi: “To be or not to be” bởi nđt ai ai cũng thua lỗ cực kỳ thảm hại.

… Vậy nên, để chuẩn bị cho cuộc khởi nghĩa vào phiên mai thì:

• Kêu gọi nđt tâm lý yếu đóng tk.
  • Ngừng hành động bán tháo.
  • Ai có súng dùng súng, có gươm dùng gươm…

Đánh 1 trận cuối cho tan tác chim muôn, cho UBCK lập bia tưởng niệm, cho bộ TC phong anh hùng chứng sĩ!
Cứ điểm cuối cùng: 1.220+_5

Chúc bà con vẫn còn manh giáp trở về để gặp mẹ già con côi…!!!
Còn nếu còn cái nịt thì vẫn có cửa gặp Hồng Bang Chủ để gia nhập Cái Bang: Tay gậy tay bị khắp nơi tung hoành…

P/s: Ngày mai là bế mạc HNTW5

77 Likes

Sự nghiệp chứng cháo không thành thì em lại đi ăn mày nên cũng không sao bác bác ạ :joy:

6 Likes

Đằng nào cũng ăn mày cả lũ!

5 triệu tk thì sẽ có ít nhất 3 triệu quân gia nhập Cái Bang

17 Likes

kaka… nếu cái bang có nhiều bang chúng đến vậy, không biết có bị triều đình xử lý không nữa…

2 Likes

Mới hóng hớt ngoài HN có vụ nhảy lầu do chứng khoán, không biết quân trên có nghe tin chưa mà kéo lên

3 Likes

em nghỉ chứng luôn rồi ạ. tích cóp đc xíu vào ck giờ chả còn gì :sob:

5 Likes

Hy vọng tối nay lên VTV1

3 Likes

Chúc mừng em nhé!

2 Likes

Sạch quá rồi anh ơi. Hi vọng chiến dịch sớm kết thúc

2 Likes

Vụ nào bác

Em chào pic mới của bác, khó thở rồi bác, khả năng cao là bỏ độc cô cửu kiếm, chuyển sang luyện đả cẩu bổng pháp :worried:

1 Likes

Khởi nghĩa nữa hả cụ Jean ? May ra cuối tháng / đầu tháng ae mới có đạn dược về mà khởi nghĩa cụ ơi kkkk

1 Likes

thương cho học viên của dogtor jean! tài khoản đã âm mà còn tốn tiền đóng cho room vip nữa!

2 Likes

mẹ nó lại còn lập room à, lại đọc 3 chữ số chứ đéo biết gì đúng không bạn

1 Likes

Thế mà nhiều bác bảo. LỌ VẪN CHƯA VỠ ĐẤY. Xem bọn chuột đang cười nhăn răng kìa.

1 Likes

Lọ chưa vỡ đâu bác ơi…
Chỉ là THỦNG CMNL rồi bác ạ :joy: :joy: :joy:
Sáng có Cao thủ kêu không thủng 1285, giờ thủng cmnl rồi…
Lại hy vọng không thủng nốt 1260 vậy :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

1 Likes

Chứng muốn lên không phải múc dò đáy mà không nên mua và ném giấy vào mặt lái. Cứ.vứt mẹ 50,% giấy đi xem thằng nào chết trước.

5 Likes

Nó phân phối đỉnh 6 tháng rồi mà còn mong up cheng, bố lậy thầy

6 Likes

Em sợ nó thủng luôn đáy 1200 ý các bác à.

2 hôm như hôm nay thì thủng tuột luôn ấy chứ.