Phiên mai: KHỞI NGHĨA!

Chim lợn câm nín

2 Likes

Rum đủ người chưa dogtor cho em vào với ạ!

Chúc mừng bà con bắt đúng váy!

7 Likes

bắt P còn tăng dài. Còn mấy dòng bất động sản đợt này chỉ lướt rồi lại cắm đầu tiếp.

1 Likes

Anh @Jean ơi, cám ơn anh cho em lời khuyên. Em làm như anh bảo. Ngon rồi

2 Likes

Pic này nhận định ko sai 1 chút nào

6 Likes

Cảm ơn em nhé!
Mai sẽ ổn thôi!

3 Likes

Dạ anh! Em chỉ biết thực tế là anh đã giúp cho rất nhiều người bao gồm cả em. Người đã bị vặt chả còn gì vặt được hơn trước khi gặp được anh. Nên ai nói gì cũng kệ. Em luôn tin anh!

2 Likes

F méo có nút thả icon “ha ha” nhỉ, trong thời khắc này mà được thả icon “ha ha” thì có phải sướng không :joy: :joy: :joy:

Sai thì xoá thôi đúng không dogtor

Clone này

Clone này!

Clone nữa này!

chào bác truongtamgia, chả clone gì đâu bác. Em chỉ thấy là, bác @jean giúp cho em và em trân trọng điều đó. Bác cứ mạt sát người ta, thay vì như vậy, bác giúp ai đó đi ah

Bác đang giúp cháu bớt ngâu đấy cháu

Truongtamgia nay, cậu chắc cũng loanh quanh 7x - 8x, diễn đàn là ảo, nhưng từ cách xưng hô cũng thể hiện văn hoá của mỗi người. Bạn chắc kém tuổi hơn mình. Xã hội thôi, lịch sự cho phải phép. Bạn ko làm được cũng chả sao. Nếu bạn thừa năng lượng cứ tiếp tục thứ bạn thích chả ai cấm. Có điều, làm người tử tế khó quá bạn nhỉ?!

1 Likes

Bác ơi, lúc thị trường sập thế này bác có giúp gì cho F0 bọn em đâu sao bác cứ đi chọc mãi vậy. Em nhờ hỏi được anh @Jean mà vạo lại nhịp hôm nay đã gỡ được một chút. Có ai thu tiền em đâu. Bác đừng cay nghiệt quá không hay. Em biết bác cũng không có ý xấu với F0.

3 Likes

Quân chính quy đã giải cứu VNi thành công.

Đây là lần bắt đáy chuẩn xác thứ 2 sau phiên 26/4

9 Likes

Không liên quan, tôi có nhận định riêng và con đường đi riêng không nghe ai. Chỉ là trùng hợp thì gặp nhau. CEO khuyên mua từ 8,9. FRT từ 27, 29. TNG từ 18, … Giờ dòng P gặp thời và có giá tốt, PVT triển vọng lớn tài chính khoẻ ai thích thì mua tự quyết mà chứ ai bắt được ai.

2 Likes

Thật buồn cho anh tầng 16 hôm qua, anh đợi 1 hôm thì có lẽ chưa đến mức nhảy.

2 Likes