Phím Trọng Tâm 27/02/2024 : Bank với tôi là TPB

TPB (19.15k) được dự báo tăng giá

2 Likes

Dự báo cần “trưng” những cơ sở chủ yếu của chủ topic nhằm giúp người đọc kiểm chứng bạn ei …
Và tại sao chỉ … có dự báo mỗi cổ TPB? Như thế, sẽ hạn chế lượng người đọc, theo dõi so với việc ta thêm 1 cổ ( đê NaK tui chỉ VD) TCB.

Ảnh : đồ thị ngày TCB, có MACD và STO mạnh.
image

P/s : NaK tui có góc nhìn / TT và giá cổ bằng Game. Cổ NAB có ngày chốt “nghỉ” g/d UpCom từ 29/2 để TÁI xuất Hose ngày 8/3. Tức chỉ còn 1 ngày mai 28/2 chta ( nói người chơi) thấy giá nó … biến động thế nào.

• Dự báo giá NAB … vì thế mà thu hút người đọc >+Ok hơn.

TPB 19,2 TCB 41,7 và NAB đang ăn giá lên 16,6k … Mời các cao thủ “bấm” giá 3 em nó chạy /time ( sáng và mốc đóng chiều thế nào).

@Mr.NaK Xin ghi nhận ghi nhận lời chỉ dẫn của anh :heart_eyes:, em mới tham gia cộng đồng nên chắc cần thêm thời gian để tích lũy và rèn luyện khả năng viết bài ạ

Có cần thiết phải … thông báo ko.
Bạn chỉ thả tim hoặc bấm … 1click chuột NaK tui hiểu tốt.

• Re hay → sẽ đưa tới KH từ 2023 : VBB ABB và BVB có phương án chào sàn Hose ( từ UpCom). Game lên Hose → sớm thấy nhất chắc nhiều hơn 2 năm ( 2023 và 2024; trước nữa do D. bệnh … Gg. chưa kịp nên ko nói chắc …) thì NAB sẽ thu hút. Hay nói TT và MMs sẽ có chú ý chú tâm cùng chú trọng con đầu tiên haha.
  • Giá cũng không nhất thiết chạy trước … mốc 8/3 nhiều quá vì như thế sẽ gặp áp lực BÁN.

Ko dễ phải ko?
Nhóm tăng nhiều/nhanh gặp áp chốt : TCB rõ nhất. Time này “êm” rồi đó. Dự mốc đóng sáng > 41,5 k đồng.

image

Hai em kia íu vía hơn … NaK tui chưa thấy cần ra giá. Hơn nữa giá chào sàn Hose ( NAB) sẽ do doanh nghiệp chọn lựa hay quyết định ( tất nh có tham chiếu giá ngày … nghỉ Upcom ( dự báo).

2 Likes

NAB khớp > 500k thì có giá đóng 16,5k TPB íu hơn TCB ( cơ mà NaK tui chỉ ví dụ chứ ko … có ý so sánh hàng chủ topic ngha!). :smiley: @HoaTrangNguyen .

1 Likes

image

• Đôi trường hợp … nói trúng giá cổ chạy : NaK tui cho là ăn may. Còn tổ đãi → khớp bán tốt nhất ngày.

P/s : xCB 14:37:26 Bán Khớp hết .

Tui múc 19.5, các bác góp ý cho liệu có ăn ko? Hoang mang lắm

Nắm/mua lượng lớn à.

• Cổ đầy trên sàn. Tiền ta có nhiều lắm cũng chỉ mua được xíu xiu cổ có trên TT hà. Nên mua cần cân đối / T+ tiền lướt hay mua bình quân giá xuống …v.v…
    Nay thì TPB có giá 19,4k … nên giá bạn " kẹp" có là gì đâu hỉ. Nếu còn tiền thì Mt ( mua thấp ) Bc bán cao ngay trong phiên ( T0) hay lướt T+ …
    Nhắm lãi 2% / lượt là Ok.
1 Likes

Cũng ko nhiều lắm bác, lướt e ko thạo món này. Ngồi gãy trend ngắn hạn thì ra