Phó chủ tịch DIG đăng ký mua 10 Triệu cp rồi cổ đông DIG lần này chắc chắn được giải cứu chưa?

Còn 1 người cũng khổ nữa A7, đấy là những a e đã đu hết ở vùng 4x, giờ 3x thèm k còn tiền vào. Còn ae margin thì đúng là thảm hoạ, buồn cho ae

Bởi nó cũng đé.o tin là giá trị cổ phiếu cao như thế, thì ae còn kỳ vọng cái gì nữa, đi.t cả lò bọn lùa gà, khiến bao nhiêu gia đình tan nát, bao nhiêu cảnh chia ly khốn nạn

Sao hôm nay chim lợn hô DIG 20.x và 10.x nó đi đâu hết rồi Bác?

Rồi sẽ đc như ý nhé

Chúng nó lại chui về máng lợn ngủ rồi bác, nghỉ sức đợi dig xg cno lấy sức vào chửi a7. Cả đời dành thanh xuân chỉ để đi chửi a7 và đám a e bds

1 Likes

Em DIG bị đè hãm hiếp thảm thương ngày hôm nay, vì 95% trên tt ai cũng nghĩ như bác, full margin cho cố vào rồi chết. Tụi cty ck là đám đầu trâu mặt ngựa, cho mượn dù lúc trời nắng, lấy lại dù lúc trời mưa tầm tã. Đánh hàng đầu cơ kỳ vọng tương lai thì dùng tiền thịt mà chơi, tham lam rồi sẽ chết sớm hết

Làm ji âm thầm mà làm. Magill cao chết lại thành chim lợn

Em mới margin sáng nay bác ơi… giá này e ko sợ

hồi nó giá 5x cũng có thằng nói câu này đấy, mà nó giảm xuống 3x đi chim lợn DIG rồi. Mong bác không như vậy.

1 Likes

nếu thực sự full mg thi cháy tk đó a e khuyên k thừa đâu

1 Likes

Khổ thế đó… lúc ăn được thì cũng cho gì đâu, lúc mất thì chửi…A7 bị nhiều áp lực quá

A7 lúc nào cũng bơm oxi cho ae, không như mấy thằng hô phân, dầu khi lúc cổ giảm nó lặn mất tăm.

1 Likes

Ông điên vừa thôi, lúc dowtrend ngta ưu tiên quản lí rủi ro, chứ hô nữa là hại nđt chứ đc gì chứ

2 Likes

Nó có hiểu gì đâu bác ? Trẻ con nó cũng hiểu là DIG giá này thì rẻ như cho nhưng vỹ mô hiện tại chưa ủng hộ DIG đi lên vì bên Mẽo sắp suy thoái thật rồi ! Cho nên VNI sẽ bị bay 500 points là có cơ sở đấy ! Thằng nào full margin giai đoạn này coi chừng ăn quả đạp xuống 25 với DIG , thậm chí xuống đến 20 là chết không có chỗ mà chôn . Tuy nhiên về dài hạn thì chả con BĐS nào hơn được DIG cả vì tương lai của nó là Ecopark của Miền Nam . Cho nên với tôi tầm giá 20-30 này là cơ hội trời cho để nhặt DIG giàu sang giá rẻ . Ông nào không thích thì cứ vứt nó ra . Tôi và những ae yêu quý A7 sẽ gom dần và gom hết .

2 Likes

Biết lúc nào nó down lúc nào nó up. Như Warren buffet ông ôm chứ có nhảy nhót gì đâu.

Chính như A7 lúc nào cũng hô nên ae bị fomo ko chú ý quản lý rủi ro, chứng khoán luôn có lên có xuống, ko phải lúc nào cũng lên

1 Likes

À ra vậy, thằng nào giỏi biết được đáy đỉnh thì làm phong nó làm thánh. Thằng cầm ngắn với thằng cầm dài không chung đường, thế nhé bác.

1 Likes

Việc xác định đáy và đỉnh ko nói đến, nhưng xu hướng dòng tiền hay chính sách và tác động của thị trường nhiều người sẽ biết.

1 Likes

Trước những cơn sóng thần bao giờ nước cũng rút trơ đáy phải ko a !

A e tham khảo.

1 Likes