Phó chủ tịch DIG đăng ký mua 10 Triệu cp rồi cổ đông DIG lần này chắc chắn được giải cứu chưa?

DIG được cứu rồi các Bác ơi… Em margin tất tay luôn
Em tin lần điều chỉnh này là đáy, còn các Bác nghĩ sao ạ?

3 Likes

Đưa tin cứu giá cổ phiếu thôi ! DIG tím rồi thì mấy nữa ông PCT mua giá cao à ? Hãy tin vào nội tại của DIG , và không nên tin mấy ông lãnh đạo doanh nghiệp vì các ông ấy vì lợi ích cty chứ vì gì cổ đông ? Ngược lại , còn muốn hốt tiền của cổ đông mang về làm giàu cho cty thì đúng hơn .

2 Likes

Họ nắm giữ 51tr họ mua thêm 10tr giá cao cũng vẫn lời…

Trần 5 phiên thì mới đến hơn 40.
Sao hồi 6x kêu rẻ mà giờ 30-40 đã bảo là cao rồi =))

3 Likes

Ông nào chê DIG giờ này 1 là không có hàng,2 là đã bán mất hàng… từ mai thì lại tranh cướp nhau từ sớm thôi.có khi phải đặt mua từ 15h30 chiều nay cho phiên ngày mai may ra mới khớp lệnh mua

2 Likes

Em cũng nghĩ giống Bác

1 Likes

Bác chủ Pic đừng margin, tụi ctck nó thấy nhiều người căng margin nó lại đạp tiếp đấy.

2 Likes

Vừa xoay đc thêm ít tiền mà đặt giá trần chưa khớp các bác ạ

Em thấy rẻ thì margin ạ… lên cao Em sẽ hạ bớt tỉ trọng ạ.cảm ơn bác ạ

Còn margin là còn chết
Tranh thủ hồi bán cho lẹ đi

1 Likes

Lên 40.x hoặc 50.x em hạ margin … tùy tình hình lúc đó thị trường ntn ạ

Sẽ không có cú hồi đó trước khi bác bị call đâu :slight_smile:

1 Likes

Nói chung đừng margin bác ạ, cứ ôm tiền thật thì chúng nó có đạp về đâu thì k sợ chứ ôm margin cổ cứ lên cao là bị chúng nó ép tin xấu mang ra bán lắm

2 Likes

Mình margin là bọn ctck nó biết, nó cứ canh nđt margin nhiều là chúng nó tung tin xấu để cổ giảm, sau đó lại ép bán margin cổ càng giảm thêm.

2 Likes

Giờ các bác cá mập gom đủ rồi. Em nghĩ sẽ không đau nữa đâu, có đạp thì lên 40x mới rung nhẹ thôi

1 Likes

26 Likes

Nó chỉ mua dưới 40, lúc tăng gần trăm đé ở báo h thấy đk mùa, thế là hiểu rồi

1 Likes

mua cả chục triệu cổ mua giá cao có mà tự sát à

1 Likes

Cao cái gì mà cao. 500k mới cao

Bọn này khôn lắm chờ giảm sâu mới mua đấy. Có khi chưa chắc đã mua đâu