Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Tôi nghĩ mua vì gì thì bán vì lẽ đó. Chứ như này thì thấy sao sao ý.

Vậy khi nào bác Jean nhận Nico rồi
thì Nico lại nhận em làm đệ tử nha :sweat_smile:🥹

3 Likes

Em nữa nha @Nicole

1 Likes

Nếu cổ cơ bản, theo tôi thì kiểu gì cũng về bờ. Còn FOMO theo hàng nóng thì e rằng khó, thậm chí rất khó.

3 Likes

Có nhiều cách xử lí, tuỳ khẩu vị và mức chịu đựng rủi ro:

• nằm im, chờ hồi
  • hành động theo khuyến nghị
  • bơm thêm tiền mua trung bình giá
    Nên cân nhắc trước khi hành động. Tiền là của mình!
7 Likes

@Nicole hãy tự tin lên ! Mình ủng hộ tư duy tư bản của Nicole đã mài 10 năm :+1::+1::+1::+1::+1:

3 Likes

Mình đừng bàn nhiều về chuyện cũ các bác ạ. Với cả thị trường cũng khó lường mà, nên đúng/sai cũng khó nói ạh. Mình bàn chuyện tương lai đi :kissing_heart::dancer:

7 Likes

Hãy để thị trường chạy theo mình nhé :blush::blush::blush:

3 Likes

Oki Cô Cô :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Mình còn học hỏi các bác nhiều ! Nicole nói như chia tay tất cả, đừng vậy bạn ới ! Bạn thế nào tớ vẫn bên bạn có vui có buồn ! Chứng với cháo nó bạc lắm, mình giữ đc cái chất của mình: bác Hồ dạy mình 5 biết rằng “ biết mình, biết người, biết thời, biết dừng, biết biến” đều vận dụng đc hết mọi hoàn cảnh :smiley::smiley::smiley:

4 Likes

:rofl::rofl::rofl:

Bài ngửa vậy có hơn ko :grinning:

2 Likes

2 năm. Chi vồ trúng khúc ngon nhất :rofl:

Nghe nói, 2 năm qua là đoạn tt ngon đến mức nhiều cao thủ lâu năm còn phải thốt lên: “chưa từng thấy”.

Xin 1 vé theo đuôi c nhé. Hy vọng đóng góp được gì đó để cùng đồng hành dài dài :blush:

2 Likes

8 Likes

10 Likes

Ngân hàng toàn ln ngàn tỉ!

Bác phải tìm hiểu kỹ từng DN: ln so cùng kỳ thế nào? So với quý trước liền kề ra sao? Nợ xấu bao nhiêu? LN đến từ Core Business hay đến từ đâu? Doanh thu ra sao…

9 Likes

MBB mất top zồi :grin: lại còn lưng với Ocean​:sob: đen!

1. @Nicole sẽ ko theo
  2. Nếu cô ấy có theo cũng ko đủ tầm để dạy.
    Ai đời 1 gã “tiều phu” nơi xó xỉnh lại dám lên mặt với cả nền Văn minh Tây học, liệu có kệch cỡm lắm ru? :joy:
    Trên này anh chỉ nhận Fo còn “tong tắng” như em vậy đó :grinning:
11 Likes

Văn minh khó áp dụng với xứ An Nam lắm!

3 Likes