Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Bác Jean cho e hỏi HĐTL của Phân Ure giảm mạnh thì liệu có ảnh hưởng tiêu cực ngắn hạn trước mắt của DPM DGC tuần tới không ạ
E cảm ơn bác ạ !

1 Likes

Khi nào dưới 600 thì ảnh hưởng
Mà đấy là hợp đồng tương lai, ko phải giá hiện tại.
Ngoài ra, DPM vẫn chủ yếu phục vụ nhu cầu trong nước. Giá phân trong nước vẫn neo mức đỉnh

Ngoài ra, sản phẩm của DPM ko chỉ có Ure mà còn có cả NPK và NH3

Bên cạnh đó, giá phân Urea thế giới mỗi vùng có giá khác nhau. Giá phân tại TQ vẫn neo mức đỉnh:

10 Likes

Em nữa🙆🏻‍♀️

Nàm thao?

Nga ban hành lệnh cấm xuất khẩu NH4NO3 cùng với xung đột ở Ukraine có thể tác động lớn tới giá phân bón. Bên cạnh đó, Trung Quốc vẫn duy trì chính sáchhạn chế xuất khẩu nhằm đảm bảo nguồn cung nội địa trong bối cảnh thiếu hụt năng lượng và chi phí đầu vào (khí, than) tăng cao. “Điều này có thể khiến tình trạng thiếu hụt nguồn cung và đẩy giá các loại phân bón trên thế giới tiếp tục duy trì ở mức cao trong thời gian tới

8 Likes

em không trong trắng, em là man, nhưng F0 chính hiệu. Mong bác thu nhận. :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

1 Likes

Em xin suất học sinh chăm ngoan ạ :crazy_face:

1 Likes

Dạ e cảm ơn bác Jean ạ !

1 Likes

Em nhỏ tuổi hơn bác Jean nhiều!

1 Likes

Tôi thế hệ 7x :grinning::grinning::grinning:

19 Likes

Ko biết bác đã luyện xong 18 chiêu trong “Hàng Long thập bát chưởng” hay chưa?

2 Likes

Haha…Hàng Long Thập Bát Chưởng dù có luyện xong thì chắc gì đã đủ để sống được trong ttckvn. Em thì vẫn phiêu bạt giang hồ mong có cơ hội để học hỏi từ các bậc cao nhân bác ạ.
Em nửa cuối đời 8x bác ạ!

1 Likes

Mấy nay e cứ thắc mắc bác jean cứ cầm dt ko dẫn vợ con đi chơi lễ . Bác gái ko ý kiến gì hết sao ?

4 Likes

Phàm là trader thì đt là vật bất ly thân và việc bấm bấm, gõ gõ cũng là chuyện thường tình mà :grinning:
Kể cả đi đâu đó, làm gì thì thỉnh thoảng vẫn chém được :grinning:

7 Likes

Luyện thêm “Đả cẩu bổng pháp” và quan trọng nhất trong chứng trường vẫn là “tịch tà kiếm phổ”

3 Likes

Cảm ơn sự tận tâm và nhiệt tình của bác

3 Likes

Nhắc đến “Tịch tà kiếm phổ” hay “Quỳ hoa bảo điển” lại nhớ cô nàng Nhậm Doanh Doanh😂

9 Likes

Em nghe bác đang luyện môn tuyệt học này. Bác luyện tới đâu rồi? Em nghe muốn luyện thành thì phải “tự cung”, em sợ quá bác ạ!

2 Likes

Còn thiếu bộ môn lăng ba vi bộ bác ạ, lắm lúc cũng cần phải chạy nhanh hơn bình thường

5 Likes

:grinning: Do em cứ giả nai nên anh cũng phải “giả vờ” :grinning:

6 Likes