Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Luyện “Quỳ hoa bảo điển” hay “tịch tà kiếm phổ” thì dương khí sẽ thoát ra rất mạnh, nếu ko cắt “dương cụ” đi thì sẽ “tẩu hoả nhập ma” mà chết.

Sau bao năm luyện chứng nên cũng đã cắt tận bẹn rồi nên chuyện luyện “Tịch tà kiếm phổ” cũng trở nên dễ dàng hơn :grinning:

6 Likes

À đấy là lúc em bẩu mới ấp chứng …2 tháng.
Nay nghe giang hồ đồn thành …24 tháng nên anh thay đổi :grinning:

3 Likes

Thấy em giỏi quá rồi, ko chừng giỏi hơn cả anh đấy :joy:

2 Likes

Cuộc đời này rất cần những giây phút “phiêu diêu” đó :grinning:

2 Likes

@Jean, @Nicole hai người nói chuyện vui ghê ấy🥰. Em có cảm giác như là @Nicole mềm yếu hẳn ra trước anh Jean ấy, không còn vẻ mạnh mẽ thường ngày nữa​:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

8 Likes

Em nào vào tay anh cũng nhũn như bún hết

Há há…

6 Likes

Độ sát thương cao quá😗

5 Likes

Thật đúng là phải trải đủ thắng thua vui buồn của giang hồ thì mới đủ công lực và luyện thành được thần công bác nhỉ. Như tụi em đây, lịch duyệt chưa đủ, nếu tham lam mà luyện thần công khi hiểu biết và sức lực chưa đủ thì kiểu gì chả chị tẩu hỏa nhập ma, mất hết võ công, thần kinh thần hồn…

3 Likes

Muốn luyện công phải luyện khí, khi nội công thâm hậu mới luyện quyền, binh pháp…

5 Likes

Xin bác chỉ giáo: trong ttck, luyện khí thế nào để có nội công thâm hậu?

3 Likes

Bởi em đâu có đủ điều kiện để anh nhận làm đệ tử :weary:.

1. Em là F-1 chưa được F0 nữa :sob:. Em kém quá.
  2. Em tong (teo) nhưng ko có trắng (có chỗ đen, chỗ trắng chứ ko có trắng toàn bộ :rofl::joy:)

Cho nên em mới xin cắp dép theo @Nicole học. Chỉ có phụ nữ mới làm nhau hạnh phúk thôi :rofl::joy:.

5 Likes

Ôi… ô môi :joy:

1 Likes

Anh giỏi hơn Nico vì anh có luyện cả đống thứ, gì là Quỳ Hoa Bảo điển, tịch tà kiếm phổ, cả cô Thảo với chú Kim nữa :joy::rofl::stuck_out_tongue_closed_eyes:.

Hôm trước em thấy Nico nói chưa có luyện mấy cái này.

2 Likes

Hèn chi mà anh nói bị ‘Liệt’ 🥹😝.

Chắc sau đợt sập này sẽ có nhiều ông cũng bị vậy :relieved:. Thương :sob:.

2 Likes

Tự cung với lăng ba vi bộ là cái j vậy bác :thinking:. Thấy mọi người cứ hay nói mà ko hiểu :sob:.

1 Likes

Lăng ba vi bộ: Chạy thật nhanh
Tự cung: Cutloss

6 Likes

Bác Jean nói rồi đó, “tự cung” là “cắt bỏ dương cụ” :joy:
“Lăng ba vi bộ” cũng là võ công đỉnh của chóp. Đoàn công tử nước Đại Lý chuyên dùng món này để chạy trốn trong những lúc nguy khốn - ví dụ như đợt giảm vừa rồi đó bác

3 Likes

Nữ thì lấy đâu “dương cụ” mà cắt?:joy:

3 Likes

Em cứ dùng y văn của bác để truyền lại thôi

2 Likes

Cám ơn bác ạh. :kissing_heart:

Nhưng sao tự cung lại là cắt bỏ?:rofl::joy:. Hổm giờ em tưởng tự cung là quay tay :rofl:.

2 Likes