Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Hàng Tuấn mượt tốt nhất ko đụng vào giai đoạn này.
Thiếu gì hàng ngon mà đụng vào mấy em đang bị “phốt” như GEX?

6 Likes

Em đang bị kẹp con này âm 23%, bác soi giúp e nó có thể hồi lên bao nhiêu để cut ạ?

1 Likes

Trước mắt phải vượt được 30 thuyết phục thì hy vọng lên 36

3 Likes

Em cảm ơn bác! Chắc e chờ lên 30 giảm tỷ trọng chuyển sang Cớt gỡ thôi, dây dưa với nó mất hết cơ hội.

2 Likes

Hy vọng tất cả mọi người sẽ: “thấy bến bờ” và sau đó là “lồi mồm, toác mỏ, bục phao câu”…

Chúc anh và tất cả chúng ta tháng 5 may mắn :four_leaf_clover: :shamrock:

13 Likes

Hôm nay viết dài thế?:two_hearts:

4 Likes

Từ nay viết rồi xoá thì tốt nhất đừng viết!
Riết người khác thấy em “dở dở” đấy 🥲

12 Likes

Tự nhiên cảm xúc dâng trào như thác đổ anh ạ :sob:

1 Likes

Đi tắm giải nhiệt đê🥲

2 Likes

Thôi chắc để em tự cung :rofl: :joy:

2 Likes

Tự cung - Tự cấp :upside_down_face:

1 Likes

Anh mượt anh ý chưa gom xong chắc lâu lâu mới đc ăn cụ nhỉ.?

Vẫn kiểu tư duy như cụ là vỡ mồm đấy!

8 Likes

Lều chăn Vịt của Dr. Jean
( Chứng sĩ nên thích màu tím của Hoa Giấy)

17 Likes

Hữu tình anh, chứng tỏ anh cũng tâm hồn thi sỹ. Trái tim như 1 chùm nho!! :rofl::rofl:

3 Likes

Kk bà rịa có khu đất đỏ bao la vịt. Nhưng đây k phải khu đó huynh ạ

1 Likes

Mình viết thì chị ấy ỏng eo, trách móc lung tung. Thôi thì anh reply thế này là bao phê. Bả nhờ ad xoá toàn bộ commt luôn mới kinh. Xoá dấu sạch sẽ :))

3 Likes

Chắc thíu hơi zai đấy :grinning:

1 Likes

Chị @Nicole lại giận đó nha :shushing_face:

2 Likes

Hi múa rừu qua mắt thợ chút. Phiên sáng mai mình gua cát dự sẽ nhúng nhẹ, ace có thể căn các dòng bác Jean khuyến nghị để cơ cấu danh mục. Đây là giai đoạn nghi ngờ, vẫn còn nhiều cơ hội để ace lên tầu. Các dòng cụ @Jean nói cứ mạnh nhất ae vào hàng, ko nhìn thị giá nhé, giá cao mua ít giá thấp mua nhiều. % tăng trưởng vẫn trên giá vốn nhé ace. Nhỏ lẻ như mình ko ăn dc cả con cá thì ân chút thân trên là rất ok. Đối vơi bản thân mình, mạnh rạn cắt lỗ 50% hàng “lởm” hoặc cắt hết và cơ cấu cổ đang đc thiên thời ủng hộ, như vậy sẽ về bờ nhanh hơn. Rủi ro là có, nếu cắt hết thì ngày nay tranh thủ nhắn tin tham khảo bác Jean. Em xin mạn phép nhé bác @Jean!!

14 Likes