Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Ko biết tụi Tây viết xong có xóa ko chứ cái tật cua Cô Cô thật ko ưa chút nào. Nghĩ kỹ rồi viết, nếu viết rồi mà sai, bị chỉnh thì xin lỗi. Viết rồi xoá thấy ko tôn trọng những người xung quanh, những người đến sau chưa kịp đọc. Cô cô nên lưu ý.:worried::worried::worried:

7 Likes

Giận “người dưng” thì giận cả đời ko hết :grinning:

5 Likes

Đây là mình đề xuất thêm, mình thấy có cơ hội cơ cấu là mạnh dạn làm lần luôn. Kinh nghiệm bản thân chia sẻ với ae. Ko liên quan đến Nico hi :sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

Chị ấy viết rất kỹ, rất chỉnh chu, văn phong trôi chảy, không trật chút nào, và suy nghĩ xoá còm cũng kỹ không kém, vì dự định là viết xong sẽ xoá cho bà con trào máu chơi :))

4 Likes

Tuỳ từng tk và mã cp cụ thể mới đưa ra quyết định chính xác được.
Ko nên khuyến nghị mọi người cutloss khi đã âm quá sâu!

7 Likes

Jane ới mình còn 1/2 FCN có khả quan không Jean? Cảm ơn.

1 Likes

Theo ước tính của, dự kiến trong quý 1 doanh thu đạt 500 tỷ. lợi nhuận công ty mẹ khoảng 300 tỷ.

Về 18 mua mạnh

4 Likes

:grinning::grinning::grinning::grinning::grinning::grinning::grinning::grinning::grinning:

2 Likes

Có nhầm không Jean,mình thấy biên bản họp chỉ có 3 tỉ đồng của cty mẹ thôi,Ông Thanh trả lời phần chất vấn.Bác xem lại

1 Likes

Khu ăn nhậu chòi lá thế kia mà bác lại bảo chăn vịt

1 Likes

Mình luôn cám ơn @Nicole chia sẻ, đọc dc là duyên, ko đọc dc mình coi như bạn chưa viết, như thế rất nhẹ nhàng. Ace cũng nên chủ động thông tin và theo sát píc, vì cụ @Jean trực phòng mạch thường xuyên, ace cứ book số khám thôi.
P/s: khám miễn phí nữa chớ :sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes
2 Likes

Bác Ni cô giận à? kệ đi bác. Bác vẫn chia sẻ để các ace khác còn có cơ hội học hỏi nữa nhé :grin:

2 Likes

Âm dương ko cân bằng nên hơi khó ở :grinning:

4 Likes

Phụ nữ thỉnh thoảng có những ngày rất khó ở, cái nóc nhà của em cũng hay vậy lắm bác ạ haha

4 Likes

Hai bộ kiếm phổ " chú Kim" và " cô Thảo" cần luyện từng bộ một. Ai luyện lần 2 bộ, dục tốc bất đạt dễ tẩu hỏa nhập kho :joy::joy:

1 Likes

Do chú Ysl nên vậy :grinning:

2 Likes

Không lẽ ông Thanh nói sai hay em thư ký đánh máy lỗi,từ 300 tỉ thành 3 tỉ sao ta?

Dự báo ngày mai xăng dầu tăng

Xăng dầu tăng thì người tiêu dùng chịu thiệt. Nhưng Ndt có thể mua PD hoặc PS để bù vào😁

1 Likes