Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

E nghĩ CEO ko đáng lo đâu bác, doanh nghiệp tốt, quỹ đất khủng + thiên thời, mấy hôm nữa đhcđ xong thì giá 5x cũng ko khó đâu. Đấy là nhận định cá nhân e

1 Likes

Bác Rin bắt bệnh giỏi ghê!

2 Likes

nếu sai thì bình thường, còn đúng thì bất thường. :rofl:

Sai thì im ỉm cho nó qua đi :v đúng thì cap lại ghi: đúng như nhận định của mình ngày hôm qua :)))

2 Likes

vậy thì idc của bạn về bờ được chưa vậy, bạn cầm cũng 6 tháng rồi ấy nhỉ.

Cổ tốt nhưng vấn đề lượng rom hô hào đu bám quá nhiều, kinh nghiệm cụ @Jean chơi cổ k hô hào nhóm vì nguy cơ dẫm đạp lên 1 cổ rất cao, cổ tốt nhưng chưa đoàn kết, đội quân ô hợp đông quá. Khi có tin hoảng loạn, hay cổ lên xuống như phi mã thì T3 chơi rất đông, k tỉnh táo là bị ăn bô ngay

2 Likes

Hàng chưa về mà ntn e k quen bác ơi

9 Likes

Chúc mừng bạn.

1 Likes

1 cây CE nữa bác ạ! Hụ hụ. Cái tội yêu quá hóa rồ!

1 Likes

Mong cổ bạn phi mã thêm 1 cây tím 1 cây xanh cho bạn lên bờ ăn tiệc.

1 Likes

Vâng bác, e qua vụ sập 9 phiên hồi tháng 1 ko sao mà cú sập vừa e cũng hoảng, may mà tỉnh nghe lời bác Jean ko là cắt ngay bẹn r :3

2 Likes

Nhịp này tôi đứng trên bờ nhìn anh em lên tàu, thôi mình ở đất liền cầu may cho anh em vậy, hiuhiu :star_struck:

1 Likes

Mình may trận vừa rồi k thiệt hại gì là cũng vui r, thôi trận sau chờ gió đông vậy, nhận định phiên thứ 2 thứ 3 có thể tạo đáy rồi mà cuối cũng vẫn chạy rẽ đất k dám lên thuyền. Kkk

4 Likes

Mai cây nữa vào bờ =)) Hạ chờ giá tốt thôi

Bác vewf bờ chắc e lên núi r cngf ngày càng xa biển

Hihi, lỗ chưa đến 1%, cổ rồng kiếm cho tôi 7% rồi, hi, hôm nay tím vẫn chưa bán, bắt hôm thứ 6 rồi. Mai chắc làm việc được. :laughing:

1 Likes

Cũng tuỳ vùng đó là như nào đối với VNi và cp nữa
Ko dễ đâu

5 Likes

Bác thoát ra đúng đỉnh là ngon r, mà qua bác vào bắt đc đáy nữa là lồi mồm :)) e ko nhiều kinh nghiệm nên ôm cổ tới h chờ về bờ :33

2 Likes

Cao nhân của bác trốn nơi nào rồi😀

3 Likes

Anh em ở pic này phải thật cảm ơn cụ @Jean, có cụ ấy động lực tinh thần và chữa cháy túi cho anh em, tiền thì k biết bao nhiêu cho vừa nhưng anh em nhớ lần này để sau này còn tổ chức họp mặt cảm ơn cụ ấy.

8 Likes