Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Cao nhân đánh giá cũng k sai, chưa đến lúc thôi cụ ah. :sweat_smile:

E cũng đang xa bờ lắm bác :3 phải mấy cây trần nữa may ra

Thứ 5,6 là lên thuyền 2 cổ rồi. Hôm qua nhảy xuống thuyền tự bơi vào bờ 1 cổ, còn 1 cổ thì nay đc 7%.

1 Likes

Hic, em đặt 212 mà chỉ về 212.4, cuối phiên nhìn nó tăng trong ngậm ngùi.

2 Likes

Tks cụ!

4 Likes

Tiếc gì vài line: đâu ai căn ke tận đáy được

6 Likes

Rút kinh nghiệm lần sau bác ạ

1 Likes

Có thể nhận định lại cổ nào cần cắt cần để lúc nguy khốn hay lúc happy!

1 Likes

BÁC @Jean xem giúp em con bcg, ita vào mới được ko?

Điểm này thì bác giống tôi rồi. Trước khi mua thì nghiên cứu kỹ, còn lúc mua thì enter xong là khớp lệnh luôn.

2 Likes

Con DIG e vào ít thôi, e ôm con SCR hôm nay mới dương lại.

Mình cũng lâu qua ko thấy J , mà sao J lập topic nào cũng đỉnh thế , đọc rất hay , ko hay chắc ko phải là J rồi .

2 Likes

Anh Quyết bị bắt thì thị trường sập,haizz :sweat_smile:

1 Likes

Nay bộ đội lại phản công vào buổi chiều, anh em buổi sáng ngồi đợi sốt ruột :smiley:

nay ít chim lợn bác @Jean nhỉ. AE chim lợn đã lên tầu quay lại sinh hoạt cho vui. Lên tầu rồi lại là ae @chanh

Có J thị trường khởi sắc tăng mạnh , có rất nhieu mã tím .

1 Likes

Chia lại ván mới rồi. Hst FLC giá này coi như đã có cửa, chờ lọt khe là vào phỏm thôi…kaka

1 Likes

Nhìn mức 8,5% của bác mà em thèm rỏ rãi. Em còn tận 26,4 ki lô mét nữa mới thấy bờ.

1 Likes

Vâng, em cũng biết em cầm cp hot nên cũng không dám hỏi. Mãi hôm kia và hôm qua mới mon men đi hỏi các bác vì sắp hết gồng nổi rồi bác ạ. Cũng may gặp được topic của bác và bác Ocean cũng hỗ trợ, không chắc em cũng cắt đúng đáy, là cụt luôn không có cơ hội làm lại.

3 Likes

từ hôm đọc topic của bác Jean từ hôm bắt đáy xịn đét. Em đi vốn dần 2 hôm vừa rồi. Bác có thể cho em lời khuyên là 2 hôm tới có tiếp tục vào không ạ? Hay chờ test đáy. Em đang vào con Dig và Ceo

2 Likes