Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Tớ cũng mới lập
Chém thực sự chưa đến 1 tuần đấy thôi🥲

6 Likes

Đúng rồi bác Nicole , em hay hỏi bác Jean v , giờ xem lại mới để ý , chứng tỏ ysl thật 🥲

2 Likes

Cổ cánh cứ đòi tím suốt mới chịu :grinning:

2 Likes

DJ hay Đi gì đi nữa cũng phải hiểu tại sao nó tăng, tại sao nó giảm
Và tăng thế nào thì ổn, và giảm thế nào thì nên sợ…

4 Likes

Ni cô có chồng chưa zạ?

4 Likes

Bác Jean có nhận đệ tử F0 không bác? Em mới vào bị 2 phát đợt Tết với bây giờ. Đợt cuối năm vào lúc bên kia dốc, lỗ 20% nhưng không quan tâm, rồi cũng duwong 20%. Sau đợt đấy thì đọc F247, đọc càng nhiều càng loạn. Đợt sập này do nhận đinh với tâm lí kém, lỗ khá nặng. Nhờ đọc bài của bác mà thấy tin tưởng trở lại thi trường, tăng vốn để gỡ.

2 Likes

Thật ra oil chỉ cần neo ở mức 80 đô trong thời gian dài là PVD có lãi lớn rồi Nico ạ. Chưa kể từ quý 1 năm nay là PVD full việc cho các dàn khoan nên chắc chắn PVD sẽ phải tìm về đỉnh cũ 5x 7x

2 Likes

Đtck tránh hiện tượng thủ dâm như bác nhé!

2 Likes

Vâng. Cám ơn bác Jean đã khuyến cáo ạ. Vẫn hy vọng không bị PVD phụ lòng ạ😅

2 Likes

Hầu hết nđt chết là do thủ dâm tinh thần quá đà!
Ko chỉ thủ dâm 1 mình mà còn rủ nhau thủ dâm tập thể mới kinh dị…

9 Likes

Hóng bác Jean lập ■■■■ cho e vào sinh hoạt học hỏi với ạ. :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Tôi mà lập za lo là phải có chương trình đào tạo hẳn hoi
Chứ ko như mấy room tào lao hô hào nhảm nhí

22 Likes

Trước cũng có đào tạo cho mấy chục người qua za lo. Nhưng mỗi khoá cũng phải mất tầm 3 tháng

14 Likes

Thế bác cứ lập và lên giáo án đi ạ. Em lót dép ngồi chờ đây :grin:

2 Likes

em xếp hàng đăng ký nếu anh @Jean lập nha. Tiện cảm ơn anh đã cản em cutloss kịp thời :rofl: :rofl:

2 Likes

Khi nào rảnh chứ đợt này bận lắm
Với lại để bà con về bờ cho tâm trạng thoải mái đã.

Muốn kiếm tiền = nghề ck ko còn cách nào khác là phải đầu tư cho bộ não trước đã!

30 Likes

Phục bác thật đấy!

1 Likes

chính xác. Em cũng mày mò đọc VSA các kiểu, mà gặp binh biến đợt này quăng sách qua 1 bên đi tìm cao nhân :rofl: :rofl:

1 Likes

Đọc sách nhiều cũng là một cách học
Nhưng sách vở chỉ là lý thuyết suông mà ko có thực chiến…
Ngoài ra họ toàn nói những thứ rất phức tạp để tỏ ra uyên bác. Tuy nhiên uyên bác nhất lại là phải đơn giản nhất.

21 Likes

Trước mắt về luyện tài liệu này trước đã nhé:

9 Likes