Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Bán gì vội. Giá vốn có 6k … bác cứ cầm 6 tháng xem mình có YSL ko.

3 Likes

Em mới vớt, định hướng ăn T+ thôi, nhưng cũng may nhờ có nó trú ẩn an toàn trong mấy ngày dông bão. Em ngóng các bác phân tích xem nó hồi khóa này tới bao nhiêu.

1 Likes

Ko ai đoán trước được đâu.
Đừng tính ngày 1 ngày 2 bác ơi.
Giá vốn có 6k … bác cứ cầm lâu thử sức xem nó lên được bao nhiêu

1 Likes

Em có tin đón lãnh đạo mới, chờ xem ảnh nào xuất hiện rồi tính tiếp. Chắc nhanh thôi.

2 Likes

FLC em ib hỏi bác @jean xong mới dám vào. Bác ấy tài thật, bảo giá 6 vào được rồi. Lúc đó nó còn đang sàn cơ.

2 Likes

Mình cũng đang chờ cái đó…kaka

Con của Bác anh chủ tịch phát biểu dành cho phát triển 5 - 10 năm nữa thì cầm làm gì giờ này đợi 4 - 8 năm nữa nhé :face_with_hand_over_mouth:

Có khả năng về giá trước khi anh Q đi uống nước chè

Bác Jean đúng chu đáo nhé. Có giáo án riêng cho nam và nữ luôn :grin:

3 Likes

Xin bác ý kiến Dlg. Em còn kẹp ít :roll_eyes:

1 Likes

Chúc bà con ngày mới nhiều sức khoẻ và niềm vui!

Tôi đồng tình với cụ @Jean mở lớp tu luyện, chỉ có điều là ai ở xa học za lo, anh ở gần kv bác thì phi xe qua học, nếu mở lớp tại nhà tôi phi xe chăm chỉ đi học ngay, vừa là học vừa là giao lưu trong cs.
Có dịp nào đi qua bình dương mời bác nghé thăm!!!

5 Likes

Tiếp tục hold.
Xem xét ở mức 75

Chờ về mệnh

1 Likes

Tin thế giới:
Đêm qua phố Wall có phiên biến động mạnh khi nđt đang phân vân giữa việc mua và bán ở mức giá hiện tại. Cổ phiếu công nghệ là cp đáng chú ý nhất khiến Nasdaq có lúc tăng 1.8%…

Giá dầu và khí đốt tăng sau khi Nga doạ cắt nguồn cung cho Ba Lan và Bungaria. Tại Mỹ, kho dự trữ các sản phẩm chưng cất, bao gồm dầu diesel và nhiên liệu máy bay, đã giảm xuống mức thấp nhất kể từ tháng 5/2008.

Trung Quốc tiếp tục đối mặt với đại dịch bùng phát ở Bắc Kinh. Ngân hàng trung ương Trung Quốc cho biết sẽ tăng cường hỗ trợ chính sách tiền tệ khi Bắc Kinh chạy đua để dập dịch Covid-19 mới bùng phát ở thủ đô và tránh việc phong tỏa thành phố như Thượng Hải diễn ra 1 tháng qua.

TTCK châu Á sáng nay đã xanh điểm trở lại. Riêng Trung Quốc phiên hôm qua đã tăng mạnh 2%…
Nhìn chung, ttck thế giới sau phiên biến động mạnh của tt Mỹ đang ổn định trở lại…

22 Likes

Ntl với hdc dài hạn dn nào tốt hơn bác

1 Likes

Nếu đt dài hạn thì cả 2 đều đang được định giá quá cao

5 Likes

Lớp tối đa khoảng mấy mạng bác nhỉ. E hóng quá, F0 non nớt :sweat_smile:

4 Likes

Em thì ko chỉ đi phòng mạch mà còn có cả 1 đội ngũ bác sĩ tư nữa cơ!:joy:

Tôi thích học giáp mặt hơn, cụ @Jean tổ chức được thì hay quá!

4 Likes

Chúc bác Rin và ace ngày mới nhiều may mắn!:four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

2 Likes