Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Đáy ko nhất thiết kết phiên nến phải thấp hơn hả bác :v

3 Likes

Thiên biến vạn hoá:
Có khi là đáy V thì sao? Đâu nhất thiết là đáy W?

Đáy có thể là W hay V, cũng có thể là đáy U hay L, thâm chí là K

10 Likes

Các bác quan tâm nhiều đến chỉ số quá, khi đã xác định VnI tạo đáy rồi thì lỡ có đu cao chút cũng ko chết được, vấn đề là “nuôi con gì, trồng cây gì?”

7 Likes

Hãy nhìn bản đồ này và tìm cổ sẽ hưởng lợi:

6 Likes

Chờ gió đông cụ ah, trận chiến này khốc quá nên kinh nghiệm chứng cháo của hạ đang non nên đôi lúc là tuột cơ hội, nhưng cũng là bảo toàn theo phe cổ hủ.
Vậy cụ cho 1 lời phán tt sắp đến có tạo đáy 2 chắc chắn không cụ?

2 Likes

Cơ hội luôn có ở ttck, vấn đề là mình có nhận ra và nắm bắt hay ko.
Đừng có duy ý chí 2 đáy hay 3 đáy, phiên hôm qua VNi sập mạnh mà vẫn nhiều cp tím rịm đấy và khi VNi tăng vẫn có nhiều cp đỏ lòm…

10 Likes

Tại e nghĩ đáy 2 thì kiểu phải có khoảng cách giữa 2 đáy rõ ràng thành chữ W hoặc chữ V thì đáy sau phải thấp hơn chứ k nghĩ là chữ V cũng có khái niệm 2 đáy mà đáy 2 lại cao hoen :v tiếp thu kiến thức mới

3 Likes

Cần theo khoá học của cụ để mở mang đầu óc, khi nào tổ chức học thì hạ xin 1 ghế, vừa học vừa làm bí thư nhóm nha cụ. Hihi

2 Likes

Cụ nên xây dựng vài ba kịch bản để ứng phó:

• Nếu là W thì sẽ thế nào?
  • Nếu V sẽ ra sao?..
8 Likes

Nhìn bộ xương của Bạch Cốt Tinh có vẻ là người liêm khiết😀

2 Likes

Nếu w thì tn cụ? V thì tn cụ? Cụ cho cái nhìn xa hơn

2 Likes

Nhìn xa thì dễ, nhìn gần mới khó

Xa bao giờ cũng thấy đẹp hơn, gần toàn thấy lang ben, lác lào, lỗ chân loing thì khó mà đẹp được :grinning:

10 Likes

Vâng bác, e còn non kinh nghiệm nên cũng đang học hỏi :3 mong bác chỉ bảo thêm

2 Likes

Trong pic này nếu cụ mở lớp cơ bản rồi chuyên sâu, sau này sẽ có đệ tử chân chuyền. :relaxed:

2 Likes

Lúc xuống tiền, việc đầu tiên là…“xây dựng kịch bản cutloss” chứ ko phải thẩm du là Target bao nhiêu?!

13 Likes

:kissing_heart:

Chứng khoán cũng cần có “năng khiếu”
Đặc biệt là chiêu “quan sát bảng giá” cần có thần nhãn của Tôn Ngộ Không mới rõ được.

8 Likes

em nhìn xong phục bác quá, dù ko hiểu gì :joy: :joy: ko lẽ nhiên liệu, vận tải hưởng lợi? (vì thiếu cung, nên giá cao?)

2 Likes

chúc mọi người ngày mới giao dịch thành công. cô thương cầu tài đắc tài, cầu lộc đắc lộc, cầu bình an đắc bình an. kkkkk

Đúng r bác :v nửa năm tập tành đầu tư e chưa chuẩn bị đc kịch bản cutloss nên sau 2 cú sập e toàn để mặc thị trường đưa đẩy. R chỉ biết ngồi tiếc :33