Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Há há…Lòi đuôi “em mới chơi 2 tháng” :grinning:

10 Likes

Em đúng là mới chơi 2 tháng đây bác , lúc đầu tán cả vào ceo 74.2…. :sweat_smile:

1 Likes

Cũng con ma trong làng chứng cháo rồi cũng nên :partying_face:

1 Likes

Rình từ qua giờ mới tóm được đuôi Cáo😀

5 Likes

Bác Jean tổ chức lớp cho em đăng ký 1 suất nhé

3 Likes

Nico này hay tranh luận mấy diễn đàn khác nên cũng biết, vào chắc mấy năm rồi. Cũng ma ranh lắm. Kkk

1 Likes

Công ty ck họ tự tính giá trung bình cho bác mà
Hay bác đang k dám mở tk ra xem? :rofl:

1 Likes

Mở TK ra mà xem
Ngu quá đê!:grinning:

5 Likes

:sob: :sob: ngu thiệt sự. Giờ đang mò mẫm số lượng mua thêm là bao nhiu để giá vốn dưới ngưỡng an toàn. :sob: :sob: chưa bao giờ chơi trò tbg này vì nghe khuyên bảo là ko được trung bình giá :v

2 Likes

Có lòng học hỏi ai cũng quý nên k phải rón rén gì cả

1 Likes

E đang đoán thế này. Kết phiên nay giảm nhẹ ae nhỏ lẻ kẹp hàng cũng như chưa chốt lời hàng bắt đáy đều cho rằng bỏ mẹ biết thế chốt lúc Vni xanh thì ngon. Vậy nên sáng mai khả năng đầu phiên Vni sẽ đỏ do áp lực chốt hàng. Giữa phiên xanh vì buộc phải kéo để dụ ae mới xả hàng mua lại. Kết phiên Vni đỏ hoặc về tham chiếu quanh vùng 5-7 point

2 Likes

cao nhân inbox chỉ em rồi nên em đóng câu hỏi ngu này nha :rofl: :rofl: cảm ơn các bác ít chửi

3 Likes

Giá tb là 16.9 chưa tính phí GD
Loanh quanh thành 17

4 Likes

Tổng số tiền mua/tổng cổ phiếu mua=giá trung bình

3 Likes

Trò tb giá này cũng cẩn thận kẻo lại vỡ mồm lần 2

5 Likes

(giá cổ đang nắm nhân với số lượng cổ đang giữ )+ ( giá cổ mua sau nhân với số cổ mới mua) rồi chia cho tổng số lượng cổ = giá trung bình cổ

3 Likes

Vỡ mồm khi mua đuổi và khi chưa thấy vùng giá cận đáy để tbg khi cổ sideway và downtrend. Cụ nhỉ

2 Likes

Em sợ tb giá nhất quả đất.:slight_smile:

1 Likes

2 Likes

Chứ ko phải nhắc nhở tính bến tre hả bác

1 Likes