Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Mua xe xịn, nhà đẹp, chân dài…:grinning:

4 Likes

Ai đam mê, kiên trì nhẫn nại thì nên theo môn này chứ tham lam quá thì nên nghỉ nhé!

Với lại ai thần kinh kém cũng ko nên tham gia

31 Likes

Mua mấy cái này cũng đâu cần phải có quá nhiều tiền…để rồi tâm mình thấy bất ổn (vì làm chuyện ko đúng, trong khi mình giỏi giang và có thể kiếm tiền theo 1 cách “chân chính”).

P/s: em hơi bị sách vở và bi quan 1 chút thôi ạ.

1 Likes

Cảm ơn Jane,chúc Jane 1 kì nghỉ lễ vui vẻ và bình an bên gia đình.

2 Likes

Ai cũng như em thì thế giới này thần tiên tỷ tỷ quá rồi😀

6 Likes

Lý thuyết là vậy thôi bác ơi, chứ thực tế ngoài đời thì em cũng “ác” dữ lắm :slight_smile:

1 Likes

Sorry các bác :slight_smile:

3 Likes

Vâng bác. Cảm ơn bác nhiều lắm. Mong bác chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm để ace có cơ hội học hỏi thêm kiến thức để tồn tại trên cái tt khắc nghiệt này.

3 Likes

Mấy ông broker không có cửa so sánh với bác Jean. Kể cả F0 chư biết gì thì đọc những gì bác Jean viết cũng thấy nó khác xa với những gì được viết bởi broker mà :grin:

2 Likes

Em xin bác 1 xuất bác nhé. Mong nương được theo thị trường kiếm cơm bác ạ.

1 Likes

Mình cũng suy nghĩ giống Nico vì cũng trc đó cũng rất quý bác ý. Nhưng không hiểu sao quan điểm bác ý lại thay đổi thế mà rõ ràng trong bối cảnh hiện tại thì VNI k thể downtrend được. Mình cũng ôm cổ nằm im chứ không bán nhưng chắc chắn sẽ có rất nhiều F0 đu theo bác ý đợt đó cắt lỗ kha khá đó. Cũng may anh Jean xuất hiện kịp thời, giúp được bao nhiêu người để không cắt đúng đáy, tuy tài khoản mọi người hiện đang vẫn lỗ nhưng bù lại đã tìm dc niềm tin và người tử tế - anh Jean🥰

8 Likes

Theo ngu ý của em thì các cụ ko nên khen cụ Jean quá nhiều, để cụ ấy ở trạng thái cân bằng từ đó nhận định thị trường chuẩn xác.:stuck_out_tongue_closed_eyes:
Cá nhân em đã từng trong 1 room của cao thủ, cụ này giỏi cả về phân tích cp lẫn nhân cách. Cụ ấy nhận định thị trường và chọn cổ rất chuẩn trong suốt 1 thời gian dài. Nhưng rồi càng lúc càng nhiều lời khen ngợi dẫn đến quá tự tin vào nhận định của mình. Kết quả là cụ ấy và nhiều môn đệ bị kẹp hàng, lỗ nặng đợt TT sụt giảm 1/2022. Từ đó anh em chỉ khen ngợi khi chốt xong 1 deal để người thuyền trưởng luôn ở trạng thái cân bằng nhất :rofl::rofl::rofl:

21 Likes

:two_hearts::two_hearts::two_hearts:. Hoàn toàn đồng ý :face_with_hand_over_mouth::star_struck:.

5 Likes

Đúng đấy, mình cũng ko phải tuýp người thích khen hay ưa nịnh nọt.

Sống ở đời phải biết mình là ai?!

22 Likes

Em mới vào 6 tháng đây :joy: cũng nghe downtrend, sideway từa lưa các kiểu hãi hùng. Dù em nghĩ, nếu do call margin, forcesell bán tháo, tức lệnh bán systems, ko theo ý chí của ai cả, vậy nếu xong xuôi, hết forcesell thì cổ cánh sẽ lên lại chứ nhỉ? Em nghĩ thế nhưng bản thân ko có kinh nghiệm, kiến thức nên cũng lo quá chời lo. Cutloss khá nhiều, chỉ dám mua thêm cổ tích sản (vì down or up thì cũng gom hàng, đóng cửa, vất chìa khoá) chứ ko dám mua con nào mới :joy: :joy:

2 Likes

E sợ nhất bác nào hay khen người khác,

1 Likes

Hello bác @Jean rất vui được biết đến bác :handshake:

1 Likes

E chỉ muốn thay mặt rất nhiều người cám ơn anh Jean đã cho mọi ng niềm tin để không bị cắt đúng đáy đợt vừa rồi. Có thể tuần sau tăng cũng có thể giảm, a Jean có thể nhận định đúng hoặc sai nhưng chắc chắn nhờ anh mà mọi người cũng có lập trường rõ ràng hơn với cổ của mình chứ không bị hoảng loạn bán tháo như đợt vừa rồi ạ.

6 Likes

giờ em mới biết có chuyện như này :joy:

4 Likes

Jen vẫn còn nguyên LDG không. Mình còn nguyên này😉

2 Likes